HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hầu hết các bạn nộp hs sẽ đều được gọi đi test nhé. Sau đó khoảng 2-3 ngày là sẽ được gọi đi pv ( nếu đậu). Nều ko được gọi thì chia buồn cùng các bạn,

Bạn nào pv ở MN thì tớ biết đôi chút, còn pv ở MB thì tớ chịu. :D

hầu hết các bạn nộp hs sẽ đều được gọi đi test nhé. Sau đó khoảng 2-3 ngày là sẽ được gọi đi pv ( nếu đậu). Nều ko được gọi thì chia buồn cùng các bạn,

Bạn nào pv ở MN thì tớ biết đôi chút, còn pv ở MB thì tớ chịu. :D
"sẽ" là khi nào nhỉ? sau deadline 15/8 à?@@

hỏi
Hôm í các anh chị hỏi C những gì?
gio ko nhớ là hỏi những gì luôn, hỏi cũng ít , nhưng mà ứ trả lời đc, sau chj cuối chị ấy cứ lắc đầu, còn chả xem cv của tớ nữa,..:p các bạn có bị chị ngồi giữa tóc ngăn
C ơi t cũng pvan thẩm định như c ý, cũng 2 ac ý hỏi. C có mail báo gì chưa, t đợi mãi chả thấy, chả có nhẽ tạch rồi :D
T CŨNG KO THẤY, CHẮC TẠCH RÔI, LẠI BUỒN RỒI

hỏi

gio ko nhớ là hỏi những gì luôn, hỏi cũng ít , nhưng mà ứ trả lời đc, sau chj cuối chị ấy cứ lắc đầu, còn chả xem cv của tớ nữa,..:p các bạn có bị chị ngồi giữa tóc ngăn

T CŨNG KO THẤY, CHẮC TẠCH RÔI, LẠI BUỒN RỒI
Hix buồn nhỉ, có lẽ phải gọi lên NH xem tnao, chứ cứ đời chờ là mất hút thế này chán lắm :(

Vừa gọi lên phòng nhân sự TPB, TPB đã tổ chức thi tuyển 1 đợt cuối tháng 7 vừa rồi, và đợt deadline 15/8 thì tháng 9 mới thi @@
Mình cũng ko nhớ lần trước mình apply là khoảng thời gian nào, nhưng đã ko được gọi đi test đợt cuối tháng 7 này @@ hồ sơ của mình thì đủ điều kiện để nộp vào cả các bank lớn và nhỏ.
Giờ apply lại và đi làm việc khác trong lúc đợi vậy.

Có mail thật ko c :D. tạch hay k thì cũng nên báo 1 tiếng, đỡ phải lo :D. cơ mf t chả thấy mail mủng gì cả :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên