HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các thím ở HN à? có thím nào nộp TPB ở HCMC được gọi chưa? mình nộp hỗ trợ KHDN trên cái bản online của TPB, deadline là 15/8 mà mãi chưa được gọi @@

Các thím ở HN à? có thím nào nộp TPB ở HCMC được gọi chưa? mình nộp hỗ trợ KHDN trên cái bản online của TPB, deadline là 15/8 mà mãi chưa được gọi @@
M ko nôp.nhung neu m biet thông tin gi.hay luk nao dc goi di test thi m bảo bác nhé.

M ko nôp.nhung neu m biet thông tin gi.hay luk nao dc goi di test thi m bảo bác nhé.
cảm ơn bạn nhé
mình làm cty tư nhân thấy linh tinh quá, vẫn thấy ở bank tuy áp lực nhưng công việc nhiều và rõ ràng, học hỏi được nhiều thứ, nên mong được vào bank làm lấy kinh nghiệm.

Có lẽ mình sẽ ngồi gõ lại cái bản online của TPB và nộp thêm lần nữa cho chắc @@

cảm ơn bạn nhé
mình làm cty tư nhân thấy linh tinh quá, vẫn thấy ở bank tuy áp lực nhưng công việc nhiều và rõ ràng, học hỏi được nhiều thứ, nên mong được vào bank làm lấy kinh nghiệm.

Có lẽ mình sẽ ngồi gõ lại cái bản online của TPB và nộp thêm lần nữa cho chắc @@
t nghĩ là c nên đợi 1 time nữa. t cũng nộp ở TP và phải hơn 1 tuân mới có mail gọi ^^
vì đang có nhiều đợt tuyển + bonus nên chắc ngta sắp xếp từng đợt 1. kiểu như chia nhỏ rồi sàng lọc ý. để tránh làm 1 turn mà tạch hết :)))

t nghĩ là c nên đợi 1 time nữa. t cũng nộp ở TP và phải hơn 1 tuân mới có mail gọi ^^
vì đang có nhiều đợt tuyển + bonus nên chắc ngta sắp xếp từng đợt 1. kiểu như chia nhỏ rồi sàng lọc ý. để tránh làm 1 turn mà tạch hết :)))
tớ nộp hơn 1 tuần từ lâu rồi @@
mà chỉ dám nộp cái trợ lý khdn với trợ lý khcn, cái vị trí tuyển 150 mạng và ko yêu cầu kinh nghiệm đó, nhưng lại chưa thấy được gọi.
bằng cấp cũng tốt, tiếng anh đủ cả mà chưa thấy gì @@

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày mai có bạn nào đi pv vòng 2 tại Duy Tân ko nhỉ? Hỏi kinh nghiệm pv vòng 2 mà chả thấy gì hết :(

tớ nộp hơn 1 tuần từ lâu rồi @@
mà chỉ dám nộp cái trợ lý khdn với trợ lý khcn, cái vị trí tuyển 150 mạng và ko yêu cầu kinh nghiệm đó, nhưng lại chưa thấy được gọi.
bằng cấp cũng tốt, tiếng anh đủ cả mà chưa thấy gì @@
còn deadline cơ mà. lo gì ^^. t nộp xong thả đấy đi nộp mấy chỗ khác :v. c sốt ruột quá có thể gọi điện hỏi mà:D

Các bạn cứ yên tâm nhé, TPB tuyển theo đợt. Theo mình biết là thế :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên