HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi, con gái đi pv thì cứ trang điểm nhẹ nhàng tý là xinh hết, con trai cứ mặc chuẩn form là đẹp rôi , chỉ cần nhìn sáng sủa, gọn gàng thôi, chứ đâu cần xinh gái và đẹp trai đâu :D
cứ nói vây chứ, đến tớ nếu tớ pv tơ cũng thik tuyển zai xinh gai đẹp...vì tớ chỉ thik yêu zai đẹp thôi...
mà mọi người ơi, khi nào có kết quả thì thông bảo lên ub cho mình biết với nhé, có tạch cũng còn biết hehe..

Ôi, con gái đi pv thì cứ trang điểm nhẹ nhàng tý là xinh hết, con trai cứ mặc chuẩn form là đẹp rôi , chỉ cần nhìn sáng sủa, gọn gàng thôi, chứ đâu cần xinh gái và đẹp trai đâu :D
Chuẩn rồi, chỉ cần đầu tóc gọn gàng, ăn mặc lịch sự chút là cũng ăn điểm rồi :) ngta cần người được việc chứ đâu cần người đến để cho vào tủ kính mà ngắm đâu

Chuẩn rồi, chỉ cần đầu tóc gọn gàng, ăn mặc lịch sự chút là cũng ăn điểm rồi :) ngta cần người được việc chứ đâu cần người đến để cho vào tủ kính mà ngắm đâu
...hix.. nhưng cái đặc thù của viec qHKH LÀ CẦN PẢI HÌNH THỨC MÀ....bạn tớ đi pv sau đc nhận vì a ta quá đẹp trai..bạn tớ nói thế đấy..hhi

...hix.. nhưng cái đặc thù của viec qHKH LÀ CẦN PẢI HÌNH THỨC MÀ....bạn tớ đi pv sau đc nhận vì a ta quá đẹp trai..bạn tớ nói thế đấy..hhi
Nếu c muốn quá đẹp gái thì có thể đến với thẩm mỹ Cát Tường ^^ hihi. Đùa thôi, trước tiên c phải tự tin vào bản thân mình cái đã. Đẹp trai ko bằng chai mặt đâu, pvan' nhiều kiểu gì chả được 1 chỗ để dừng chân =)))))

Thầy tớ bảo là con gái thì cần phải biết chăm sóc đến ngoại hình và giọng nói. Khi cậu đi đâu, ngoài ngoại hình thì giọng nói cũng rất đc quan tâm :D
Con trai thì cần phải biết chơi : golf, tenis, biết uống ượu, thầy bảo, những hợp đồng quan trọng hầu hết đc kí trên bàn rượu, mà chỉ là bàn rượu có 2 người thôi :D

Nếu c muốn quá đẹp gái thì có thể đến với thẩm mỹ Cát Tường ^^ hihi. Đùa thôi, trước tiên c phải tự tin vào bản thân mình cái đã. Đẹp trai ko bằng chai mặt đâu, pvan' nhiều kiểu gì chả được 1 chỗ để dừng chân =)))))
hihi..to pv gân hết các ngân hàng rồi, vẫn chua có ddiemr dưng chân bạn ạ...lần nào cũng tachj ko biet lý do, sau này t đúc kêt kinh nghiêm sau khi soi gương là do mình quá xấu ư...hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên