HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
A hỏi T mỗi câu e đeo kính xinh hơn hay bỏ kính ra, tớ ngồi cười, chị kia bảo, e thử bỏ kính ra cho anh xem, T bỏ ra, anh bảo, em bỏ ra thấy mờ phải ko, thế e đeo vào đi, em có hỏi xoáy anh chị gì ko :v, T bảo e ko :v
Ặc :v phỏng vấn gì kì vậy =)))))

như bạn nói, thế ko xinh,ko đep trai thi ko có cơ hội làm trong ngân hàng hử bạn..
giờ ngân hàng nhiều nơi cũng hay để ý hình thức lắm chứ, toàn thấy yêu cầu chiều cao nam nữ, ngoại hình ưa nhìn các kiểu. Nếu mà xinh đẹp thì cũng là cái lợi thế, còn ko thì thể hiện = khả năng, năng lực cho ngta thấy :) Cơ hội là do mình quyết định thôi ^^

giờ ngân hàng nhiều nơi cũng hay để ý hình thức lắm chứ, toàn thấy yêu cầu chiều cao nam nữ, ngoại hình ưa nhìn các kiểu. Nếu mà xinh đẹp thì cũng là cái lợi thế, còn ko thì thể hiện = khả năng, năng lực cho ngta thấy :) Cơ hội là do mình quyết định thôi ^^
cũng biết là khả năng của mình có, và có khi còn làm tốt ý, nhưng vấn đề là khi pv các nhà tuyển dụng ko nhìn ra dideuf đó,..vì ngoại hình luôn đc ưu tiên mà..hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên