HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mn cho t hỏi, t đc hẹn 9h30 sáng mai pv, đến muộn 15' có sao ko nhỷ? tại 9h30 mới test bên Viettin xong, chạy từ Kim Mã qua, nhanh thì cũng phải mất 15' :(:(

vancun: mình pvan vị trí KHCN, cơ mà nghĩ cũng tạch rồi :( cứ bài ca: em mới ra trường thì làm được gì, tại sao NH phải tuyển em,... blah blah... thôi cứ chờ mail kết quả xem sao.

vancun: mình pvan vị trí KHCN, cơ mà nghĩ cũng tạch rồi :( cứ bài ca: em mới ra trường thì làm được gì, tại sao NH phải tuyển em,... blah blah... thôi cứ chờ mail kết quả xem sao.
He he...ho hoi t muon thăng tiến lên vị trí gi.m ư trl dc hihi..nc hỏi vặn t quá...t ko tra loi dc...thoi buôn mất mấy ngày...:))

Mn cho t hỏi, t đc hẹn 9h30 sáng mai pv, đến muộn 15' có sao ko nhỷ? tại 9h30 mới test bên Viettin xong, chạy từ Kim Mã qua, nhanh thì cũng phải mất 15' :(:(
Chiều nay nay pv cũng có bạn đến muộn 30' vẫn vào đc. Thời gian cũng ko chuẩn lắm đâu c ạ. Or gọi đt số trong mail để báo xin đến muộn thui :)

Cảm ơn mn nha, đỡ lo hơn rồi, mà tình hình có vẻ căng nhỷ, chưa chuẩn bị đc gì :eek:

bạn nên chuẩn bị 1 số câu trả lời trước như giới thiệu về bản thân, điểm mạnh điểm yếu của mình đi, những cv đã làm trước đây... lúc đầu nói trôi chảy rồi trả lời câu hỏi của nhà tuyển dụng, sẽ vào guồng ngay í mà :))) hơi choáng chút thôi

bạn nên chuẩn bị 1 số câu trả lời trước như giới thiệu về bản thân, điểm mạnh điểm yếu của mình đi, những cv đã làm trước đây... lúc đầu nói trôi chảy rồi trả lời câu hỏi của nhà tuyển dụng, sẽ vào guồng ngay í mà :))) hơi choáng chút thôi
t di pv sáng nay nhưng chẳng đc hoi gì về điểm mạnh và điểm yếu cả, mà hỏi nhanh lắm, hỏi sâu về cv m dang làm, vậy là tạch ah bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên