HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ai có đề thi tuyển anh văn với đề thi chuyên ngành vị trí QHKHDN cho mình xin với.
không biết đầu đuôi đề thi của Tiên Phong gì cả...

ai có đề thi tuyển anh văn với đề thi chuyên ngành vị trí QHKHDN cho mình xin với.
không biết đầu đuôi đề thi của Tiên Phong gì cả...

Có bạn nào ở Đà Nẵng dự tuyển không? Mình chỉ muốn đi để phỏng vấn thử, không có ý định làm, không biết được không?

bạn ơi, có thông báo thời gian cụ thể là mấy giờ ko? có phải địa điểm tại trường đại học tài chính marketing ko, t đc thông baó là 24/02, nhưng ko biết mấy giờ có mặt, t ko đc thông báo qua mail mà là gọi điện thoại

bạn ơi, có thông báo thời gian cụ thể là mấy giờ ko? có phải địa điểm tại trường đại học tài chính marketing ko, t đc thông baó là 24/02, nhưng ko biết mấy giờ có mặt, t ko đc thông báo qua mail mà là gọi điện thoại
Mail gửi cho mình báo là:
Thời gian: 2:00:00 PM, chủ nhật (24/02/2013)
- Địa điểm thi: Hội trường Lầu 6 – Đại học Tài chính Marketing - Số 02C - Phổ Quang - F2 – Q. Tân Bình – TP HCM :)

Có bạn nào ở Đà Nẵng dự tuyển không? Mình chỉ muốn đi để phỏng vấn thử, không có ý định làm, không biết được không?

Mình cũng đang dự tuyển tại Đà Nẵng, hạn nộp hồ sơ ngày 31/01/2013. Đến nay chưa thấy thông tin gì về danh sách hay thời gian thi tuyển cả, nếu ai biết có hoặc được báo tin thi tuyển qua mobile thì đăng tải cho mình & mọi người cùng biết với nhé. Thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên