HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình nộp hồ sơ đợt tuyển tháng 12 và tháng 1 vừa rồi mà giờ chưa có tin tức gì hết.chán quá.có ai nộp hồ sơ ở chi nhánh miền nam ko vậy?

Ngân hàng tiềnphong cũng vừa gửi mail, chủ nhật này tớ cũng đi thi ở Hội trường ĐH Thương mại, thấy bảo thi vào TPB đề khó lắm, hic, You thi vị trí gì vậy?

bạn này khéo chủ nhật ngồi thi gần mình :). Mình cn này cũng thi GDV tại Hội trường H1 ở ĐH Thương mại :)

bạn cũng thi gdv ah, sbd của tớ là HN - 98 Nhưng mà tin nhắn thông báo đến điện thoại của tớ là thi lúc 12 giờ, còn mail lại báo là 9h30 chả hiểu thi lúc nào nữa
bạn này khéo chủ nhật ngồi thi gần mình :). Mình cn này cũng thi GDV tại Hội trường H1 ở ĐH Thương mại :)

có mỗi đề IQ thôi. Bạn nào có đề tiếng anh và nghiệp vụ của TPB ko up đi cho mọi người tham khảo xem mặt mũi nó thế nào với. Gấp quá chả kịp chuẩn bị gì. hức hức

Hjx. bình thường trên web tienphongbank có phần làm thử test nhưng hnay ban quản trị lại gỡ xuống.
Có bạn nào down được về trước đó thì cho mình xin với.
Mình cảm ơn

bạn cũng thi gdv ah, sbd của tớ là HN - 98 Nhưng mà tin nhắn thông báo đến điện thoại của tớ là thi lúc 12 giờ, còn mail lại báo là 9h30 chả hiểu thi lúc nào nữa
Sao bạn sbd 98 mà lại thông báo thi 9h30, mình sbd 110 mà thông báo thi 9h nhỉ? k biết đường nào mà làm theo cả

ủa, sbd đánh lẫn lộn ah? mình cứ nghĩ tên mình vần cuối sbd HN - 71 (cũng thi 9h30 20/1 ở ĐH Thương Mại) là hết rồi hóa ra còn nhiều bạn nữa. huhu... cơ hội giảm nhiều rồi... thôi cố đấm ăn xôi vậy,mà ko ăn đc xôi thì về nhà ăn cơm. :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên