HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình vừa gọi lên phòng nhân sự của tp rồi, trượt đỗ đều có mail hết nhá, trong tuần này sẽ có kết quả thôi

Dear bạn,

Hiện bên mình đang sắp xếp để gửi lại thông báo cho các bạn do người làm việc này đang đi công tác. Bên mình sẽ phản hồi lại sớm nhất có thể. Rất xin lỗi bạn vì sự chậm chễ này.

Đây là mail bên NH gửi cho mình khi mihf hỏi, mình nghĩ chắc đã có KQ rồi nhưng chưa gửi mail tbao lại thôi. Khả năng tạch là rất cao :(

Dear bạn,

Hiện bên mình đang sắp xếp để gửi lại thông báo cho các bạn do người làm việc này đang đi công tác. Bên mình sẽ phản hồi lại sớm nhất có thể. Rất xin lỗi bạn vì sự chậm chễ này.

Đây là mail bên NH gửi cho mình khi mihf hỏi, mình nghĩ chắc đã có KQ rồi nhưng chưa gửi mail tbao lại thôi. Khả năng tạch là rất cao :(
Sao khả năng là tạch lại là rất cao, cho mình hỏi chưa có bằng mà có bảng điểm nếu pass có đc làm ko

Các mem ới! có kinh nghiệm phỏng vấn TPbank vòng 1 vị trí tái thẩm định khách hàng cá nhân không? Chia sẻ với mình với, mình mới phỏng vấn lần đầu. thanks các bạn nhiều lắm.

Các mem ới! có kinh nghiệm phỏng vấn TPbank vòng 1 vị trí tái thẩm định khách hàng cá nhân không? Chia sẻ với mình với, mình mới phỏng vấn lần đầu. thanks các bạn nhiều lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên