HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có sms báo ko bạn hay chỉ có mail thôi. Tự dưng lại thấy hồi hộp phết. Check mail chưa có gì

cố hy vọng đi nàng, t đang buồn quá :(
nộp hs tiếp luôn đi bạn à, hôm t đi pv có bạn đến muộn thế là cứ cuống quýt nên cũng nc dc vài câu trg thang máy thì t thấy bạn ý bảo nộp mấy lần tpbank rồi. Nếu bạn thấy kiểu đào tạo và thử việc lâu của tpbank là phù hợp và quyết tâm thì nộp hs tiếp luôn đi, họ cũng k chế mà, quy trình tuyển cũng nhanh nên k đến nỗi mất time chờ đợi lắm, test thì t nghĩ dạng là giống nhau nên b qua 1 lần sẽ qua tiếp thôi, còn đến lúc pv thì tùy hội đồng mà, có duyên và qtam rồi cũng vào dc thôi. T cũng dự định thế đấy, vì t thích kiểu của tp, mình chưa có kn nên muốn dc dtao, thử việc dài chút thì mình cũng dễ vào guồng hơn, chứ 1,2 tháng target cao rồi out thì chán chết.

chít tịt... từ trưa đến h k làm dc j chỉ hong hóng cái điện thoại, b nào dc pass thì hô lên cho mình xẹp quả hi vọng này đi thổi tiếp quả khác nhanh nhé... đau tim quá...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên