Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn pv vào lúc mấy giờ zây, mình à. Pv à.. Sau mình thấy ai cũng pv lâu ơi là lâu, mình vào pv còn nhanh hơn tốc độ của ánh sáng.
Lúc ngồi ngoài đợi mình cũng đã biết số phận mình vào pv nhanh gọn lẹ, nhưng ko ngờ nhanh thế :) :) vào hỏi về bản thân, cv cũ, môi trg cũ, cv mới, có thể ctac xa ko, có thể vào quảng nam làm ko, lương mình yêu cầu sao thấp hơn lương mình làm những cv trc vậy,... Đủ điều và chả có xí khả quan nào mình tin là mình có thể đậu và cũng chẳng hứa hẹn giề.. :( à có, 2 tuần nữa có kết quả em nhé. Thế thôi,
Chắc mình tạch rồi :p :p
Bạn pv lâu ko, pv bạn về những gì :D :D nếu đâu thì pm mình biết với nhé, mình cũng hết xí quách rồi :p
ủa pv xong hông về luôn mà còn ở lại chơi hả :D mình là người phỏng vấn đầu tiên á.mình cũng hỏi mấy câu giống bạn à.chắc cũng chả nên cơm cháo j.ngồi run chả biết lâu hay mau nữa:p:ppv xong bay về luôn.à họ có thu hồ sơ mình đem đến k bạn?

ủa pv xong hông về luôn mà còn ở lại chơi hả :D mình là người phỏng vấn đầu tiên á.mình cũng hỏi mấy câu giống bạn à.chắc cũng chả nên cơm cháo j.ngồi run chả biết lâu hay mau nữa:p:ppv xong bay về luôn.à họ có thu hồ sơ mình đem đến k bạn?
Về chứ :D :D ở lại chơi với ai, mình gần cuối. Không, ko thu bạn à, mình thấy trc mình cũng ko thu, còn sau mình thì mình ko biết :p :p thôi chúc mừng, vì pv xong rồi, còn cơm cháo gì thì cũng 2 tuần nữa :) :)
Có mail thì báo mình biết với nhé, sao ko tuyển hết vài vị trí cho vui, cứ đến tới đaay dừng chân làm nhụt chí anh hùng ghê. Tội :( :(

Về chứ :D :D ở lại chơi với ai, mình gần cuối. Không, ko thu bạn à, mình thấy trc mình cũng ko thu, còn sau mình thì mình ko biết :p :p thôi chúc mừng, vì pv xong rồi, còn cơm cháo gì thì cũng 2 tuần nữa :) :)
Có mail thì báo mình biết với nhé, sao ko tuyển hết vài vị trí cho vui, cứ đến tới đaay dừng chân làm nhụt chí anh hùng ghê. Tội :( :(
mình ms nhận đt báo trúng tuyển nè :p:pmà họ bảo phải vô sài gòn học việc 2 tháng bạn ạ :(:(h k biết sao nữa đây

có bạn nào từng vào sài gòn học việc sau khi trúng tuyển không? cho mình biết kinh nghiệm với ạ
Vào SG đào tạo thì thông thường bạn sẽ được sắp xếp chỗ ở miễn phí (nếu còn chỗ), phân bạn vào PGD hoặc chi nhánh nào đó để được học việc thực tế!

mình ms nhận đt báo trúng tuyển nè :p:pmà họ bảo phải vô sài gòn học việc 2 tháng bạn ạ :(:(h k biết sao nữa đây
:D :D chúc mừng bạn nhé, cố gắng lên nha. Vào đấy tàn sát mọi nơi :p :p
Còn mình :'( tiếp tục thân phận bơ vơ, leo lắt, vật vờ tìm cơ hội tiếp... Thiệt tình mình tội nghiệp quá đi mà :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên