Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn thi tuyển ở địa điểm nào vậy, nội dung thi của đông á hiếm quá, kiếm khó, hic, chả biết ôn thi hướng thế nào, đọc thấy mọi người kêu là dễ, chả biết sao, cứ ôn lại kiến thức rồi thi thôi bạn ơi.
Chúc bạn may mắn.
68 Bạch Đằng lầu 1, 13h30 có ai thi chung không :D (TP.HCM)

Mình mới ở đó đây khi nãy thi xong, ấn lưu bài vài lần cho chắc, check lại thấy ghi đã nộp bài...nhưng khi tắt máy thấy hiện thông báo lỗi không lưu dc gì đấy liên quan đến firefox, nhìn quanh cũng 6 7 máy thế nhưng lại ko có chị canh thi trong phòng, xuống thì chả biết hỏi ai, h về nhà thấy hơi lo.. không biết bị gì không

Mình mới ở đó đây khi nãy thi xong, ấn lưu bài vài lần cho chắc, check lại thấy ghi đã nộp bài...nhưng khi tắt máy thấy hiện thông báo lỗi không lưu dc gì đấy liên quan đến firefox, nhìn quanh cũng 6 7 máy thế nhưng lại ko có chị canh thi trong phòng, xuống thì chả biết hỏi ai, h về nhà thấy hơi lo.. không biết bị gì không

Đề thế nào hả bạn, người ta có nói bao giờ tổ chứ chti pv ko

Đề dễ lắm, bạn cứ ôn các bài test của các ngân hàng khác sẽ làm dc thôi, còn khi nào pv thì mình không biết, đợi mail của ngân hàng thôi bạn.

L/c, thanh khoản, vốn lưu động, rồi mấy cái linh tinh về cho vay tín dụng, a văn thì sữa lỗi sai, đọc hiểu, đọc hiễu dễ lắm, 

IQ thì giống giống cái dạng test trong kho đề của ub

L/c, thanh khoản, vốn lưu động, rồi mấy cái linh tinh về cho vay tín dụng, a văn thì sữa lỗi sai, đọc hiểu, đọc hiễu dễ lắm, 

IQ thì giống giống cái dạng test trong kho đề của ub
bạn thi ở hà nội ak. đông ngừoi thi ko bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch