Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thi 3 phần IQ (bạn luyện trên mạng ấy, cũng trúng được mấy câu) ,NV thì chủ yếu xét về kỹ năng bán hàng và các sản phẩm của Đông á thôi, không có liên quan đến nghiệp vụ ngân hàng gì đâu, bữa mình ôn như điên mà không ra gì hết, còn AV là phần mình không thích nhất vì chủ yếu là ngữ pháp và sủa lỗi sai, mà mình ghét và ngu ngu 2 phần này nhất, cứ tưởng thi như TOEIC cũng đỡ, hic hic
ùm mình cũng giống pạn....Dỡ cái zụ AV lắm! hix......Chắc phải xới tung cái trang web DongA lên qá! hihi

NV Điều phối đào tạo là làm gì vậy m.n? Mình gởi hồ sơ lâu ùi,... Giò ngta gọi đi PV mak hong biết vị trí đó là làm gì.....

có ai test ngày 29/05 và 30/05 được gọi đi phỏng vẫn chưa nào, nay 1 tuần rồi chả thấy đông á hú hí mà cứ đăng tuyển liên tù tì thế.

Đôi lúc mấy NH tuyển cho có phong trào (chứng tỏ các NH vẫn tang trưởng tốt) chứ that sự chẳng nhận bao nhiêu...:)

NV Điều phối đào tạo là làm gì vậy m.n? Mình gởi hồ sơ lâu ùi,... Giò ngta gọi đi PV mak hong biết vị trí đó là làm gì.....

Chúc mừng bạn nhé! Bạn ơi, pv luôn không thi tuyển ah? Bao giờ bạn pv vậy? Tớ cũng ứng tuyển vị trí này cách đây 2 tuần, nhưng giờ vẫn chưa được gọi, chắc tớ out rồi. :(

Cac ban oi, co ban nao bit dong a bank tuyen nhan vien dieu phoi dao tao la yc nhung j k

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên