Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đang lo lắng...mình mới thi test ngày 22-4 ko biết khi nào mơi có kết quả...vị trí của mình ngày thi test chỉ còn có 6 người thôi...hu hu hu. Vòng sơ tuyển đã loại hơn 50 người

Trong vòng 1 đến 2 tuần nếu đậu sẽ gọi,còn ko gọi là rớt.Mà tới hôm nay là biết rớt roài
chào bạn ciaosony va kieuphuoc
minh cung thi vao chi nhánh thuan an ngày 11 thang 4 ne, cung chua co ket qua j het, tới giờ là 15-16 ngày rồi do, 2 bạn có thông tin gì chưa????? lo quá....[-O<

Trong vòng 1 đến 2 tuần nếu đậu sẽ gọi,còn ko gọi là rớt.Mà tới hôm nay là biết rớt roài
minh cung thi vao chi nhánh thuan an ngày 11 thang 4 ne, cung chua co ket qua j het, tới giờ là 15-16 ngày rồi do, 2 bạn có thông tin gì chưa????? lo quá....[-O

- - - Updated - - -

minh cung thi vao chi nhánh thuan an ngày 11 thang 4 ne, cung chua co ket qua j het, tới giờ là 15-16 ngày rồi do, 2 bạn có thông tin gì chưa????? lo quá....[-O<

Bạn thi tuyển hay là phỏng vấn ????

Đông Á tuyển ngoài HN ít quá nhờ. ;)Không biết môi trường làm việc ở bank này thế nào. T_T

Hjx,ko phảj tuyển ít mà mọj ngườj ko thấy đả động gì luôn,hay tạj cocc nhjều,hjx.

Ờ công nhận, đặc biệt là các vị trí Back office, có chăng cả tỉ năm mới thấy tuyển lèo tèo vài người vị trí tín dụng thôi. ... ;)

Thế bạn đang thj tín dụng bên đó à?Mình test xong cách đây tầm hơn 2 tháng thấy im re luôn,ko thấy gì nữa,bó tay,trượt thì cũng bảo ngườj ta 1 câu chứ,phũ qúa :(

Vậy ah? Thôi tập trung thi tuyển bank khác vậy. Lúc xác định k chờ đợi nữa có khi lại có phone đến... báo đi pv đấy. Hehe. Tớ theo dõi thấy tình hình thế thôi chứ cũng chưa thi bg. ;)

Bạn nào pv chi nhánh thuận an ngày 11-4. Ko có thông báo là chắc rớt roi nhe. Thông tin mình nắm dc là có 1 bạn sn91 sc chọn roi

- - - Updated - - -

Quên đó là vị trí ptkd nha. Gdvien thì ko bik

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem