Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng PV hôm đó vị trí nhân viên tín dụng chi nhánh ND. Chắc phải sang tuần sau bạn ah. Thường là hơn 1 tháng mới có kết quả đấy.

sau khi phỏng vấn xong thì chị bên nhân sự hẹn có kết quả qua email trong vòng 1 tuần nên mình thấy đợi lâu quá, hihi vậy là có bạn cùng đợi chung rồi, có thông tin gì thì up cho tớ biết với nhé.

Các bạn ơi, mình nộp hồ sơ trực tuyến Dông Á, từ hôm 29/10, hôm nay mới vào kiểm tra tình trạng hồ sơ thì thấy hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc, mà sao bữa giờ mình k thấy gọi thi tuyển gì hết, mình nộp vị trí kế toán nội bộ, chi nhánh đồng nai, có bạn nào thi tuyển chưa các bạn? thường thì sao hết hạn hồ sơ bao lâu thì được gọi thi tuyển vậy? DA sẽ gửi mail hay gọi điẹn mình nhỉ?

Mình xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã chia sẽ kinh nghiệm cho mình nhé
Ah ko biết có bạn nào ứng tuyển ở chi nhánh Đồng Nai mà thi ngày 24/11 này không, vào làm quen nhé

Bạn ơi, bạn thi chi nhánh Đồng nai vị trí gì vậy bạn? Mình ứng tuyển kế toán, hồ sơ được duyệt mà không được gọi đi thi.hjchjc

Bạn ơi, bạn thi chi nhánh Đồng nai vị trí gì vậy bạn? Mình ứng tuyển kế toán, hồ sơ được duyệt mà không được gọi đi thi.hjchjc

thường thì khoảng 2 3 tháng mới gọi

- - - Updated - - -

thường thì khoảng 2 3 tháng mới gọi

Anh ơi, anh cho em hỏi xíu, anh làm KHCN tại đông á phải ko ạ, em mới Pvan xong, em muốn tìm hiểu về công việc nhân viên tín dung với nhân viên kinh doanh tại Đông Á, anh có thể giúp em ko ạ

Đồng nghiệp tương lai rồi nhé.

- - - Updated - - -

Chắc Dũng cũng được gọi trong chiều nay thôi. Goodluck

Anh ơi, em đã pvan ở Đông Á, em thi tín dụng mà bên ngân hàng bảo em có muốn chuyên sang vị trí NV PTKD ko, em đang phân vân vị trí NVKD ở đông á có phải là KHCN ko ạ, và có sự khác biệt ntn so với vị tri tín dung , mọi người cho em lời khuyên với ạ, Thanks so much!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên