Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình chưa nhận được. Chắc là tạch rồi. Sơ tuyển còn kô qua thì cơm cháo gì nữa đây hic hic.

Mình nhận được kết quả rồi nè
bạn ơi khi bạn gửi mail xác nhận thi tuyển thì có mail của Đông Á phản hồi lại ko bạn? mình gửi 2 lần rồi mà ko thấy mail phản hồi gì hết, ko biết người ta có nhận được ko nữa, bạn của mình thì có mail phản hồi lại rồi. mình lo quá

Có ai sơ tuyển vị trí NV PTKD ngày 17/9 mà nhận đc mail thi tuyển chưa.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thi tuyển vị trí NVTD từ hôm 16/8 mà hôm nay 23/9 mới được gọi PV. Run quá @@! Ai có kinh nghiệm PV vị trí NVTD xin chỉ giáo chút ^^!

Mình thi tuyển vị trí NVTD từ hôm 16/8 mà hôm nay 23/9 mới được gọi PV. Run quá @@! Ai có kinh nghiệm PV vị trí NVTD xin chỉ giáo chút ^^!

Ọe ... gì mà cả tháng hơn mới có kết quả vậy, ít ra cũng phải sớm sớm để người ta biết đường mà lựa chọn chứ trời. Lỡ có chỗ khác kêu đi làm thì sao @@

Ọe ... gì mà cả tháng hơn mới có kết quả vậy, ít ra cũng phải sớm sớm để người ta biết đường mà lựa chọn chứ trời. Lỡ có chỗ khác kêu đi làm thì sao @@
Cái này mình cũng thấy lạ quá, tưởng trượt rồi, đang tính đi làm thì ngta gọi @@!

mình cũng mới có mail tham gia sơ tuyển ở quỹ tiết kiệm Hạnh thông tây nè! vị trí "nhân viên tồng hơp phân tích tín dụng".có bạn nào đã apply vào vị trí giống mình ko chia sẽ cho mình chút kinh nghiệm đi.

mình cũng như bạn nè, bạn cũng sơ tuyển vào ngày 28/9 này đúng không?!!! mình cũng không biết vị trí này thì đòi hỏi gì nữa. Mong các bạn chia sẻ kinh nghiệm, vì mình phỏng vấn ngân hàng lần đầu tiên!!! hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back
Bên trên