Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:D, vừa đi PV về, ban nhân sự phỏng vấn có 2 anh đẹp zai và 1 chị xinh gái, dễ chịu lắm, nhưng tóm lại là ngồi mình ngồi pv mà vừa ho khù khụ, giọng vừa đặc do viêm họng, ngồi run lẩy bẩy =)), thôi chúc các anh chị em phỏng vấn sau mình thành công thành công đại thành công nhớ ;))

CÓ phải ông bạn tướng cao kều đi giầy đen, chân ko tất dc anh béo ở giữa PV phải k ấy nhở? :D

Haizzz, chả rõ có trúng tuyển để mà đi thi nghiệp vụ ko nữa, vào phỏng vấn toàn hỏi quê ở đâu, đã làm gì, cưới vợ chưa :((, và cũng chả rõ là trúng tuyển nó báo qua điện thoại hay mail hay là call cho mình nữa :(

Họ nói sau khi sơ tuyển thì sẽ thông báo sau về thông tin thi tuyển mà, t biết thế nên cũng k hỏi anh PV. Hi vọng đi thi để có thêm kinh nghiệm.

hix! nộp đơn ứng tuyển đợt 10/6 ở Bắc Ninh
thấy HS đạt yêu cầu mà vẫn chưa thấy dc gọi đi sơ tuyển
Có bạn nào nộp ở Bắc Ninh cùng đợt này không nhỉ?????

CÓ phải ông bạn tướng cao kều đi giầy đen, chân ko tất dc anh béo ở giữa PV phải k ấy nhở? :D

tiếc quá, k phải, tôi cũng để ý ông đấy =)), tôi ngồi hàng đầu, mặc áo sơ mi trắng, sắn tay áo . :>, lúc pv xong cười toe toét, gần 9h mới được pv mà =)). cũng cao gầy đi giầy đen, mỗi tội có thêm tất =))))))

c dc ng pv hỏi mấy câu, dc mấy phút hả b :)

à, hỏi nhiều câu , nhưng cơ bản là 2 câu chính, 1. giới thiệu bản thân trong 3 p, 2 là "e hiểu những yêu cầu nghề nghiệp của vị trí e ứng tuyển ko" :D. ôi áp lực dã man, đến là buồn cười, nhưng mỗi ng hỏi 1 kiểu khác nhau mà :(, mình cứ ngồi nhìn chị gái suốt , thế mà cuối cùng lại phải lên bàn giữa để anh zai phỏng vấn :-<

tiếc quá, k phải, tôi cũng để ý ông đấy =)), tôi ngồi hàng đầu, mặc áo sơ mi trắng, sắn tay áo . :>, lúc pv xong cười toe toét, gần 9h mới được pv mà =)). cũng cao gầy đi giầy đen, mỗi tội có thêm tất =))))))

Hi, vọng được gặp nhau ít nhất 1 lần nữa ;))

thông thường khoảng 3 ngày lam việc trừ thư 7 và chủ nhật sẽ có kết quả thông báo tin nhắn sms từ 1900 đó. mọi người đừng có hồi hợp quá. nếu đậu thì khoảng thứ 4 là có thông bao,DAB hay kêu đi thi tuyển và phỏng vấn chính thức thứ 6 á.

thái nguyên có bạn nào được gọi chưa vậy? Mình thấy tình trạng hồ sơ là đạt yêu cầu sàng lọc. hic, bao h thì gọi nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên