Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào phỏng vấn nvptkd ở PGD Tô Hiến Thành ngày 16/05 có kết quả chưa vậy?
cho mình biết với nhé...hic..lo lắng wá

có bạn nào phỏng vấn nvptkd ở PGD Tô Hiến Thành ngày 16/03 có kết quả chưa vậy?
cho mình biết với nhé...hic..lo lắng wá
Mình cũng pv ngày đó, chưa có kết quả bạn ơi, mới có máy ngày mà, không nhớ hồi lúc thi tuyển phải gần nửa tháng mới có kết quả sao. Mình nghĩ chắc nội trong tháng này thôi, đầu tháng bắt đầu đi làm lun.

Mình mới nhận mail của ngân hàng nói là đã đạt vòng phỏng vấn bây giờ đợi ho chuyển hồ sơ qua phòng nhân sự để làm thủ tục cần thiết. Mình phỏng vấn vị trí NV phát triển kinh doanh, phòng vấn ngày 16/03 tại Tô Hiến Thành, còn mọi người thì sao rồi. Cùng báo cho cả nhà vui nha.

Mình mới nhận mail của ngân hàng nói là đã đạt vòng phỏng vấn bây giờ đợi ho chuyển hồ sơ qua phòng nhân sự để làm thủ tục cần thiết. Mình phỏng vấn vị trí NV phát triển kinh doanh, phòng vấn ngày 16/03 tại Tô Hiến Thành, còn mọi người thì sao rồi. Cùng báo cho cả nhà vui nha.
Lúc bạn đi PV người ta hỏi gì vậy bạn? Hôm qua mình mới lên làm giấy bảo lãnh và hẹn tuần sau PV vị trí Kiểm ngân ở ngoài Tp Huế mà lo quá. Hỏi bạn để có tí kinh nghiệm nè.
Nghe bạn được nhận, mừng cho bạn mà hồi hộp và lo cho mình quá!

mình cũng pv ngày 16/3 , cũng vừa thấy mail ngân hàng báo pass. lên đây xem có ai giống mình ko. hihi. dzui wa. chúc mừng bạn nha.

---------- Post added 22-03-2012 at 04:04 PM ----------

Mình cũng pv ngày đó, chưa có kết quả bạn ơi, mới có máy ngày mà, không nhớ hồi lúc thi tuyển phải gần nửa tháng mới có kết quả sao. Mình nghĩ chắc nội trong tháng này thôi, đầu tháng bắt đầu đi làm lun.

check mail đi bạn. xem kq sao? có rùi đó

Lúc bạn đi PV người ta hỏi gì vậy bạn? Hôm qua mình mới lên làm giấy bảo lãnh và hẹn tuần sau PV vị trí Kiểm ngân ở ngoài Tp Huế mà lo quá. Hỏi bạn để có tí kinh nghiệm nè.
Nghe bạn được nhận, mừng cho bạn mà hồi hộp và lo cho mình quá!
Cám ơn bạn, vị trí của bạn thì mình không biết, bạn thông càm nha, còn của mình thì chủ yếu là về giới thiệu bản thân, kinh nghiệm và hình như là coi cách trả lời của mình như thế nào đối với câu hỏi của nhà tuyển dụng, mong có thể giúp được bạn.Mình cũng mới vừa nhận được cuộc gọi của Á Châu báo là đã đạt vòng phỏng vấn nữa, giờ chỉ còn gặp giám đốc chi nhánh nữa thôi, hôm nay đúng là may mắn cho mình.

Cám ơn bạn, vị trí của bạn thì mình không biết, bạn thông càm nha, còn của mình thì chủ yếu là về giới thiệu bản thân, kinh nghiệm và hình như là coi cách trả lời của mình như thế nào đối với câu hỏi của nhà tuyển dụng, mong có thể giúp được bạn.
Cảm ơn bạn nha! Tìm hoài mà chẳng thấy ai thi kiểm ngân như mình cả. hic!!!!

Cho mình hỏi ở đây có ai thi viết bên EAB PGD Bạch Đằng 7/3 vị trí NVPTKD ko? Đã có kết quả chưa vậy nhỉ? Sao bảo từ 7 - 10 ngày mà giờ vẫn chưa thấy tin tức gì cả, nếu out rồi thì họ cũng báo mình tiếng chứ nhỉ?!?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên