Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào hôm 16-2 vừa rồi sơ tuyển ở HCM không nhỉ? ng ta kêu đợi 10 ngày sẽ có kết quả mà h thấy nao nao quá:(

bạn nào pvan gdv HN ngày 14-2 , mà đc gọi thì share trên diễn đàn cho mọi người biết vs nhé. :)

Mình cũng trả lời ở mức tạm ổn ổn thôi, có mấy chỗ bị vấp. Chả hiểu sao đợt này lấy nhiều vậy nữa.
Một điều nữa là ko phải cứ đỗ là ngon lành ngay đâu. Theo như lời bác Quý thì nếu chấp nhận về các tỉnh lẻ làm việc thì sẽ có nhiều cơ hội thăng tiến hơn là làm trên HN. Mình thì ko làm xa nhà được rồi.
Ko biết ở đây còn ai được gọi đến buổi hội nhập hôm trước nữa ko nhỉ?

lastnight là biện quang hiếu hả?

Thi tuyển vào Ngân Hàng Đông Á!!!

Chào các ACE & các bạn thân mến!
Tình hình là em chuẩn bị sơ tuyển vào vị trí NV PT Kinh Doanh của NH Đông Á. Em còn chưa biết nhiều về hình thức cũng như cách thi tuyển của NH này. Các Pro nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho e với!!!!

Thi tuyển vào Ngân Hàng Đông Á!!!

Chào các ACE & các bạn thân mến!
Tình hình là em chuẩn bị sơ tuyển vào vị trí NV PT Kinh Doanh của NH Đông Á. Em còn chưa biết nhiều về hình thức cũng như cách thi tuyển của NH này. Các Pro nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho e với!!!!

Bạn ơi cho mình hỏi sáng thứ 7 có gặp GĐ k thế. Mãi 10h15 chị Phương mới gọi điện bảo 11h đến. Lúc đấy đấy đang ở quê k đến đc. K biết bao h bắt đầu đi làm thế

thứ 2 ông đến hoặc gọi điện cho chị ấy nhé, hôm đấy phân đứa nào về đâu hết rồi, nhưng thằng nào biết thằng đấy thôi.

Uh. Cảm ơn nhé. Thế ngày nào bắt đầu thử việc vậy. K biết bị phân về đâu nữa đây. Haizz

thứ 2 là bắt đầu rồi, nói chung là từ thứ 2 trở đi, mình báo trước cho chị ấy là được. Tôi và 2 ông nữa xuống làm giao dịch viên rồi vì ko đi được các tỉnh.zz

thứ 2 là bắt đầu rồi, nói chung là từ thứ 2 trở đi, mình báo trước cho chị ấy là được. Tôi và 2 ông nữa xuống làm giao dịch viên rồi vì ko đi được các tỉnh.zz

Ok. Thanks nhé. Để mai gọi điện cho chị P xem thế nào. Mong là có đi tỉnh thì cho mình về quê k thì méo mồm :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên