Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ohm. mình cũng chưa tham gia khóa học này. nhưng nghe nói tham gia thì được các anh chị giới thiệu cho các nhà tuyển dụng bank. Nhưng mà mình thấy chương trình này dành cho các bạn trái ngành học thì tốt, Nếu đúng ngành rồi thì cứ ở nhà tự luyện tập rồi apply phỏng vấn thôi. bank đi thi riết rồi nhìn vô đề là biết làm liền =)) chủ yếu để dành tiền tăng trang khuông mặt, quần áo để đi pvan là ok =))
chúc bạn có quyết định sáng suốt nhá. mình cũng đang tìm việc, thời gian tìm việc đôi khi bị stress bạn có thể đọc sách để thư giản nha, tại vì giờ nôn nóng cũng không có việc liền được.

ohm. mình cũng chưa tham gia khóa học này. nhưng nghe nói tham gia thì được các anh chị giới thiệu cho các nhà tuyển dụng bank. Nhưng mà mình thấy chương trình này dành cho các bạn trái ngành học thì tốt, Nếu đúng ngành rồi thì cứ ở nhà tự luyện tập rồi apply phỏng vấn thôi. bank đi thi riết rồi nhìn vô đề là biết làm liền =)) chủ yếu để dành tiền tăng trang khuông mặt, quần áo để đi pvan là ok =))
chúc bạn có quyết định sáng suốt nhá. mình cũng đang tìm việc, thời gian tìm việc đôi khi bị stress bạn có thể đọc sách để thư giản nha, tại vì giờ nôn nóng cũng không có việc liền được.
Cảm ơn bạn đã động viên tinh thần :) thực sự cảm giác tìm việc và đợi chờ ko hề dễ chút nào. Huhuhu, mình cũng chúc bạn sớm tìm được việc làm như ý. À, có thể chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm thi viết bên Đông Á ko ạ? Email mình: trangnhungnguyen1988@gmail

Cảm ơn bạn đã động viên tinh thần :) thực sự cảm giác tìm việc và đợi chờ ko hề dễ chút nào. Huhuhu, mình cũng chúc bạn sớm tìm được việc làm như ý. À, có thể chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm thi viết bên Đông Á ko ạ? Email mình: trangnhungnguyen1988@gmail
ohm. chúc bạn mau có việc làm nha. cứ thư giản đi bạn, xin việc không gấp được đâu.
cuối tuần mình rãnh mình share kinh nghiệm cho nhen. tại tuần này mình bận thi tuyển, phỏng vấn chút. =)

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn nào phỏng vấn Đông á cho mình hỏi phỏng vấn ở đâu vậy? Hồi sáng này chị gọi mình đi phỏng vấn, chị nói để chị gửi mail địa chỉ cho mà cuối cùng không có gửi. mình nghe là Phan Đăng Lưu không biết phải không?

bạn nào mới phỏng vấn đợt trước hay cùng đợt với mình cho mình hỏi địa điểm phỏng vấn với. thanks các bạn nhiều lắm.

Co ban nao co biet de thi KHCN PTKD KHCN gom nhung j ko ah.cho e mot vai kinh nghiem voi.e chuan bi thi tuyen ma ko biet phai on gi?Tieng Anh de ko ah.thanks

Co ban nao co biet de thi KHCN PTKD KHCN gom nhung j ko ah.cho e mot vai kinh nghiem voi.e chuan bi thi tuyen ma ko biet phai on gi?Tieng Anh de ko ah.thanks
Bạn thi ở đâu, bao giờ thi vậy. đề gồm IQ, AV, và NV nha bạn. AV thì dễ hay khó tùy thuộc vào trình độ của bạn thôi. ráng lên.

iQ vs NV tổng 65 câu rất dễ, time mỗi phần riêng biệt. Mình làm nhanh gọn lẹ và tự tin điểm cao. Do trình độ AV tệ nên mình ko làm đc phần AVan. 35 câu mình điền trong 15p.
iQ: bạn tập thi iQ ở ub đi, bên Đông Á y như vậy, ngoài ra học thêm 129 câu iQ thi sacombank trên google đó
NV: kỹ năng giao tiếp, thẻ tín dụng thẻ ghi nợ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,574
Thành viên mới nhất
Billy Idol Merc
Back
Bên trên