Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Với các PGD & CN chưa theo mô hình BSS thì 5tr8 thực lãnh. Nếu theo mô hình mới BSS thì 6tr4 thực lãnh
Anh/chị có thông tin về lương vị trí Nhân viên Thẩm định và Phát triển Kinh doanh KHCN cho em xin với. Lương cho người mới vào, chưa có kinh nghiệm. Em cám ơn!

Có ai nhận được kết quả phỏng vấn quản lý tín dụng ngày 03/07/2015 bên nguyễn thị minh khai chưa vậy m.n?

Minh duoc pv tai Chi nhanh Ben Tre ngay 16/7. Minh ung tuyen vao nv tham dinh truc thuoc hoi so. Pv online do boss phong tham dinh pv( ten An thi phai). Ban nao yeu bong via hay chua cb thi xong.
Hen 9h ma 9h30 moi pv. Zo dau tien la minh gioi thieu ban than truoc. Sau do se hoi nghiep vu: co ban va chuyen mon.
co ban: tin dung la gi, tham dinh la gi?
Chuyen mon: co bao nhiu pp tham dinh, dat nong nghiep dung pp gi?
Can cu vao cau tra loi cua ban se hoi tiep.
Nhung phan quan trong buoi pv la ko nam trong cai ho hoi: ho se danh gia ban ve cach trinh bay lap luan tra loi cau hoi kien thuc chuyen mon... tom lai la danh gia con nguoi cua ban.
neu ban cam cu dc hon 30' thi chuc mung ban 90% la dau( nghe may anh chi truoc noi) con zo hoi 2-3cau 5phut pv xong thi ko bit so phan di ve dau. Rieng cua minh thi ong pv khoan 30 phut. 5 phut dau minh noi gioi thieu ban than. 15phut la hoi qua lai. 10 phut cuoi ong nói. Ong danh gia 4 ki nang cua nguoi tham dinh va kien thuccchuyen mon. Minh rot 3/4 ki nang, kien thuc chuyen mon thi khong vung. Ong noi rat nhiu nhung cai minh ko dc. Ong hen pv lai lan 2 keu ve chuan bi. ( hok bit noi cho minh do bun hay thiet nua, ra hoi may anh chi thi hok co pv lan 2)
À gan ket thuc ong co hoi di xa dc hok may tinh mien tay, minh noi dc vi ko vuon ban gia dinh va minh doc than.

Tren la buoi pv cua minh, hi vong se giup ich cho cac ban.

Chuc cac ban may man nhe^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back