Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trước đây, mình có đứa bạn cũng thi tuyển Đông Á vị trí tín dụng cũng chờ đến 12 ngày mới có kết quả đó mấy bạn à, nên cứ hy vọng thêm vài ngày nữa, trong khi chờ đợi thì tiếp tục rèn luyện kĩ năng phỏng vấn vậy, biết đâu ngày mai họ gọi bạn, ngày mốt bạn đi phỏng vấn luôn sao! ^^ good luck!

Bạn yên tâm, Đông á đậy hay rớt đều có thông báo cả. Bạn thử mai gọi lên nhân sự Đông á xem.

Bạn yên tâm, Đông á đậy hay rớt đều có thông báo cả. Bạn thử mai gọi lên nhân sự Đông á xem.

đâu có, mấy đợt trước rớt DAB ko thông báo bạn ơi, chỉ có rớt sơ tuyển có mail, còn test và pv chính thức thì out DAB ko thông báo.
bạn có thông tin gì hay thì cung cấp cho anh em được rõ nha. cảm ơn bạn

Mai là hạn chót 10 ngày mà ko thong báo nữa thí chắc die rui...:). Mà sao mấy bạn thi DAB đợt rồi it xuất hiện trong topic này nhi, ai đâu tb để ae hết hj vọng nữa...:) :)

Bạn học Trường Hoa Sen khoá 08 hả.

Cái này thì cũng chả biết được đâu các bạn ơi. Mình đi thi ngày 30.5 mà tới ngày 14.6 mới lên phỏng vấn, thấy chị pv nói là kết quả trong 10 ngày làm việc.

Cái này thì cũng chả biết được đâu các bạn ơi. Mình đi thi ngày 30.5 mà tới ngày 14.6 mới lên phỏng vấn, thấy chị pv nói là kết quả trong 10 ngày làm việc.
ủa, pv vị trí j mà ngày 14/06 pv vậy bạn, pv ở đâu????

đâu có, mấy đợt trước rớt DAB ko thông báo bạn ơi, chỉ có rớt sơ tuyển có mail, còn test và pv chính thức thì out DAB ko thông báo.
bạn có thông tin gì hay thì cung cấp cho anh em được rõ nha. cảm ơn bạn

Mình cũng thi Đông á 2 lần mà, 2 vị trí, đều có mail thông báo, vòng sơ tuyển với thi tuyển thì nhanh còn kết thúc vòng pvan chờ kết quá mà lâu lắm, có khi gần cả tháng. Đợt trc mình cũng tưởng rớt, chờ hoài đến khi làm bên Bank khác thì Đong á mới call và gửi email.

- - - Updated - - -

Chính xác. Bạn tên gì thế. Mình tên Tiến Đại khóa 08, bạn làm ở đâu tên gì???

đông á mới gọi mình mai đi làm, mà khổ nổi lại quy định mặc áo sơ mi trắng, sơ mi thì mình có nhiều nhưng sơ mi trắng dài tay thì, hix, ko có cái nào hết.
cuộc gọi lúc 14h00 ngày 17/06/2013.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back