HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Re: Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - Ocean Bank

minh thi o ocb Quang Ngai ngay 8/12 ne .co mem nao thi cung voi minh k vay .co kq chua ma lau wa .
minh thi cvqhkh .thi 3 phan IQ bang Tieng Anh .20 cau.
anh van 40 cau .cung kho .
nghiep vu 26 cau Trac nghiem ,2 cau Tu luan .60 p
ah.ban nao co kq thi ngay 8/`12 cho minh biet voi .thank

Đề khó quá :)) chắc tạch rùi ... mình out chắc bạn vào áh :D khi nào có tin vui báo mình mừng hen hehe :D
Mình cũng zị. Mình nghĩ là sẽ ra bên hoạch đinh, đầu tư dài hạn or quản trị dự án gì đó. Không ngờ toàn phái sinh.
Chak tạch rồi bạn ạ :((

Mọi người có ai có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí chuyển tiền quốc tế không.Lần đầu được đi phỏng vấn ngân hàng, lo lắng qua

minh vua duoc goi di pvan vao 09/01/2013, lo quá :(

Mai mình cũng đi phỏng vấn tại miền nam đây bạn nào có kinh nghiệm rùi chia sẻ với mình với :D

Éc bạn phỏng vấn xong chưa ok ko ? ... mình thấy hỏi toàn nghiệp vụ ko mà mơ hồ quá nên chắc tạch rồi :))
Mình cũng tạch rồi. Hỏi toàn thực tế ko, mình trả lời ko đc cái j. Bạn đầu tiên được thảo luận mức lương, bạn có được k??

Mình cũng tạch rồi. Hỏi toàn thực tế ko, mình trả lời ko đc cái j. Bạn đầu tiên được thảo luận mức lương, bạn có được k??

Mình chả thấy hỏi gì về lương, tạch chắc rồi nhận bạn đầu tiên chắc :)) Mà phỏng vấn kiểu như Oceanbank có vẻ ko hợp với mình lắm :D

Em được thông báo thi viết ở Hội sở , thi phòng Khách hàng ND các bác ợ , bác nào có kinh nghiệm gì share em với ,huhu, Thứ 4 tới em thi rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên