HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Hehe, biết ngay mà, hôm tìm hiểu đề thi vào OB đã ngờ ngợ roài :D
Chúc bạn Đại may mắn nha, chắc t2 sẽ có kết quả thôi. t2 chắc cũng sẽ báo danh sách bên mấy ông kia. T đang làm gia sư tại gia cho thằng em thôi, đâu gọi thì chiến hihi

hôm phỏng vấn bị hỏi câu huy động được 2 tỷ 1 tháng và quay lại công ty cũ thuyết phục họ mở 6000 tài khoản ATM cho toàn bộ công nhân của công ty đó
T trả lời là ko hết
Chắc tạch rồi ngọc à.Lớp mình cũng ối đứa đi làm rồi nhỉ

Có ai được gọi đi phỏng vấn vị trí hỗ trợ kinh doanh ở OCB Hải Phòng không vậy? T thi nghiệp vụ nửa tháng rồi mà chưa được gọi, chắc là tạch roài.hú hú

T pv OB ở chi nhánh Hải Dương cơ bạn ah, chỉ lấy 2 chỉ tiêu thôi. Chính xác là t nộp QHKH ở HN, HD gọi đi pv HTKD. Cũng thấy mình pv ổn, nhưng mà ngồi chứng kiến ứng viên # pv nên nhận xét khách quan thấy ngta sẽ chọn ng có kinh nghiệm và ưu tiên nội bộ rồi. Chưa kể là vừa vào ngta đã hỏi ai là em ABC thế nhỉ? có khi phải trừ suất đó nữa hihi
Bạn daidv1990 là tcdn50c đấy phỏng? Thể nào hôm đó hỏi tớ so sánh dịch vụ KH với chăm sóc KH ;)

He. Bạn này pv cùng mình nè! Thấy bảo OB tuyển chọn lâu mà! Cậu cứ chờ đợi tiếp xem sao. :X

hôm phỏng vấn bị hỏi câu huy động được 2 tỷ 1 tháng và quay lại công ty cũ thuyết phục họ mở 6000 tài khoản ATM cho toàn bộ công nhân của công ty đó
T trả lời là ko hết
Chắc tạch rồi ngọc à.Lớp mình cũng ối đứa đi làm rồi nhỉ
6000 tài khoản ??? dã man con ngan thế này thì ai làm nổi :)) ngồi mà key in hồ sơ thôi cũng phải cả năm =))

haha, hum mình pv cũng thấy 1 sếp cầm cái hồ sơ đi vào thăm mấy chị phỏng vấn :D phải trừ suất thoai ...haix cơ hội đã bé lại còn hẹp hơn >,<
thứ 2 có gì thì pm cho ae đỡ sốt ruột nha cả nhà

Vị trí đó phỏng vấn hôm 17/7 rùi bạn ạ. KHông biết bao giờ mới có kết quả nữa. ai phỏng vấn mà đỗ thì thông báo cho mọi người biết nhé

Noi chung la phai quan hệ nhiều. Hôm trước mình qua vòng hi test và viết rồi, vào vòng phỏng vấn hỏi có đua về cho họ 3 tỷ /tháng khôn? nghe là nản rồi.

Ai bảo c có cái background khiếp khủng thế ngta chả nghĩ là có chỗ câu thẻ! hihi, mà ngta cũng thừa biết là thực tế làm sao đc như vậy, thường những câu như thế này để xem mình quyết tâm tn và để nắn gân mình hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên