HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

nguyenhoa1809 có phải em mặc áo chấm bi, học ktqd mới ra trường, sinh năm 90 ko nhỉ?

Mình cũng pv OB ở HD hôm 13, pv qua webcam lên Hội sở. Lấy có 2 vị trí thôi mà đã có 1 ng là gdv của OB chuyển lên HTTD bộ phận Thẻ, 1 ng thì có kinh nghiệm 2 năm làm thẩm định giá roài, đúng chuyên môn luôn. Chẹp. Cày để cuối tháng đấu đá bên mấy ông kia thui ~:>

dạ ko phải, a nhầm e với ai rùi, a pv tốt ko?
mà sao meokungz biết tạch rùi, có kết quả rùi hả?[-O<

Anh phỏng vấn nhìn chung là tốt. Được vào Ocean làm thì ko gì bằng. Chỉ sợ vào sau có người phỏng vấn tốt hơn thôi :D

Anh phỏng vấn nhìn chung là tốt. Được vào Ocean làm thì ko gì bằng. Chỉ sợ vào sau có người phỏng vấn tốt hơn thôi :D

anh có phải là anh lớn tuổi nhất trong phòng đợi phỏng vấn ko? Nếu như oceanbank pv hôm 13 thì như bạn minhngocnguyen nói thì chẳng là chúng ta trượt hết rùi à, mà sao hôm đó bảo lấy 9 người sao hôm nay bạn mingngocnguy lại bảo lấy 2 người nhỉ.

ko, anh sinh năm 87 thui, còn có mấy anh 7X nữa cơ mà. Mà anh pv ngày 17 cơ em ạ :) vị trí hỗ trợ kinh doanh lấy 5 người

sao a biết là lấy 5 người? mà anh thi hôm nào thế, e thi hôm 7/7 ở trần nhân tônbg,anh làm phần mấy,

a thi ở âu cơ, hình như cũng 7/7 thì phải. Anh nhân sự Ocean bảo lấy 5 người hỗ trợ kinh doanh mà. còn qhkh thì a ko rõ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên