HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

có ai pv hôm 29/11 ở Láng Hạ ko ? sao lâu có kết quả vậy nhỉ ?

---------- Post added 08-12-2011 at 12:08 AM ----------

có ai pv hôm 29/11 ở Láng Hạ ko ? có kết quả gì chưa nhỉ ?

có ai pv hôm 29/11 ở Láng Hạ ko ? sao lâu có kết quả vậy nhỉ ?

---------- Post added 08-12-2011 at 12:08 AM ----------

có ai pv hôm 29/11 ở Láng Hạ ko ? có kết quả gì chưa nhỉ ?
mình cũng đi đây bạn nhưng chưa thấy gì cả

mình cũng đi đây bạn nhưng chưa thấy gì cả

Mình thi GDV tại ĐNang, pvan 3.12 cũng chưa có kqua. Chờ mấy ngày mà thấy lâu kin.hazaa...hy vọng họ ntin hoăc gọi điện..hehe

---------- Post added 08-12-2011 at 07:07 PM ----------

ban oi, ban co đề thi nào gdv của oceanbank ko??hix,

Đề thi oceanbank dễ bạn ah. Phần tự luận: Bạn ôn kỹ ktoan ngân hang là có hết ấy. Vdu như khách hàng gửi tiền tkiem, hạch toán lãi, phí... cũng đơn giản. Trắc nghiệm thì có mấy câu hỏi về ngân hàng ocean. Nhưng bạn làm đc phần tự luận là có khả năng qua v1 rùi. gluck. Nếu bạn có đã có knghiem lam ktoan cty hay ngan hàng rùi thì càng cơ hội cho bạn khi bạn vào v2. Mình thấy vậy. Bank này tuyển có knghiem ko ah.

Sao mà lắm loại thế, khối NH bán lẻ........khối Ngân hàng điện tử cũng có QHKH..........hehe
Ngân hàng Điện tử là khối mới thành lập của OJB , đc tách ra từ khối Công nghệ thông tin. Khối này sẽ chủ yếu nghiên cứu về các giải pháp ngân hàng điện tử như thanh toán trực tuyến , home banking , mobile banking. nhưng thiên về mảng sale hơn. Nên thi vào mảng này cơ hội pass sẽ lớn

---------- Post added 14-12-2011 at 11:24 AM ----------

Chắc là mới nên cần nhiều nhân lực, mà mình ko nghĩ như bạn đâu, mình nghĩ là KH cũng cần biết về SP nhưng nhân viên NH cũng cần nắm rõ về sản phẩm thì mới có thể giới thiệu, tư vấn cho khách hàng chứ nhỉ? Khi bạn đi làm, thì đều đc đào tạo về chuyên môn, về SP mà. !:D
That right! muốn người khác hiểu về mình thì chính mình phải hiểu mình đã. Sếp khối này là Vĩnh, người cũng khá có năng lực đấy và khá thoải mái. Làm việc ở đây có lẽ cũng dễ thở.

---------- Post added 14-12-2011 at 11:25 AM ----------

Có ai từng pv IT ở OC cho mình chút kinh nghiệm
Bạn thi vị trí nào bên IT

---------- Post added 14-12-2011 at 11:27 AM ----------

Xin thế cũng đc ah? Anh Phong có dễ tính hem?
Phong nào hả bạn, có phaỉ PhongPH sđt xxxx666

Cố lên bạn

Thường thường các Ngân hàng bao giờ cũng ưu tiên các bạn có kinh nghiệm bạn ah
Nhưng nếu mới ra trường các bạn lên cố gắng học và tìm hiểu kĩ các thông tin trên mạng về Ngân hàng trước.

có ai nộp hồ sơ đợt hết hạn vào cuối tháng 12/2011 ko, đợt Ocean tuyển nhân sự cho các chi nhánh mới năm 2012 ấy, vào web mà chẳng thấy có kết quả tuyển dụng. Hic, 2 lần nộp hồ sơ đều out từ vòng gửi xe ah T.T

có ai nộp hồ sơ đợt hết hạn vào cuối tháng 12/2011 ko, đợt Ocean tuyển nhân sự cho các chi nhánh mới năm 2012 ấy, vào web mà chẳng thấy có kết quả tuyển dụng. Hic, 2 lần nộp hồ sơ đều out từ vòng gửi xe ah T.T

mình nộp đơn khoảng cuối tháng 12, đã qua vòng thi viết, vào phỏng vấn nhưng chắc cũng bị out rồi... để ý thì chỉ thấy ngân hàng này chỉ đưa list các bạn qua vòng hồ sơ vào thi viết, và sau đó là phỏng vấn thôi, chứ ko bao giờ có kết quả trúng tuyển cuối cùng :)

Có ai sắp pv ở ngân hàng Đại Dương vào tuấn sau không?

---------- Post added 23-02-2012 at 11:32 AM ----------

Có ai bết thi tuyển vào ngân hàng Đại Dương không?

---------- Post added 23-02-2012 at 11:33 AM ----------

Bạn nộp hố sơ vào chi nhánh nào mà chưa được gọi vậy?

Mình nộp hồ sơ cuối tháng 12 tại chi nhánh Ninh Bình, nhưng chưa thấy tin tức gì. Không biết đã thi chưa. ai có tin gì k.

[/COLOR]
Bạn nộp chi nhánh nào.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216