HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

minh thi test online chuyên viên qhkh bạn ah. chưa có kết quả. ko biết oceanbank có khó ko nữa

minh thi test online chuyên viên qhkh bạn ah. chưa có kết quả. ko biết oceanbank có khó ko nữa
Thế thì không lo đâu! Kết quả nếu bạn đỗ test họ sẽ nt cho bạn hoặc bạn vào trang tuyển dụng của họ nếu có danh sách pv ngta sẽ đăng mà! Có ai pv rồi có biết bao lâu thì đc gọi đi làm không ạ!

Em vừa đi thi HTTD CN DNai, nói chung PV trực tuyến 2 người ngoài cầu truyền hình Hà Nội :)) và 1 người trực tiếp ngồi trong CN này, nhưng chỉ có 1 chị ngoài cầu truyền hình hỏi thôi, 2 người kia chả nói gì. Một số câu hỏi:
1. GT bản thân (ko thể thiếu)
2. Hỏi về kiến thức chuyên ngành đào tạo ở Đại học (cái này hôm nay em bị hỏi hơi bị nhiều và sâu, một số câu quên luôn nên nói sơ sơ)
3. Hỏi em đi làm đâu chưa, hay thực tập đâu, gt công việc đã làm, rồi còn hỏi theo em yếu tố gì giúp cty đó cạnh tranh với đối thủ,... @@
4. Hiểu gì về vị trí ứng tuyển
5. Em biết vị trí này yêu cầu điều gì là quan trọng nhất
6. Hỏi em có biết các quy định, văn bản pháp luật về ngành NH ko (má ơi cái này bó chiếu, e chưa có kn mà hỏi thế này thì thua, đành nói em cũng chưa tìm hiểu nhiều về vđ này :]])
Nói chung pv thì e ko run mà bị hỏi nhiều và sâu (có thể do em chém quá nên bị dí chăng), có một số câu ko nói đc nhưng vẫn cố giữ khung khí vui vẻ, nói chung kết thúc cuộc pv trong vòng trên dưới 20' gì đó và chị pv cũng khá vui vẻ thoải mái :) Bây giờ thì chờ đợi là hạnh phúc thôi.
bạn oiư bạn có nhớ đề thi nữa không?

có bạn nào thi vị trí quản lý khdn ko ạ? cho mình hỏi dạng đề thi có giống như vị trí khcn ko vậy? tư vấn cho mình với ạ.

hình như giống. có ai gọi đi phỏng vấn QHKH đợt 17.5 chưa
Vậy hồi bạn dự thi vị trí này nghiệp vụ hỏi những gì vậy, chia sẻ mình với. Mà đợi 17/5 t thấy ở chi nhánh Bắc Giang phỏng vấn từ 23/5 rồi, bạn nào đỗ thì đi làm rồi cơ.

Mọi người có ai có kinh nghiệm phỏng vấn vào Oceanbank thì chia sẻ cho em với ạ. Tình hình là em được ngân hàng gọi đi phỏng vấn vị trí Kinh doanh - KHDN vào ngày 13/06/2014 nhưng lên tìm hiểu kinh nghiệm PV vào NH này mà ít quá. Ai có kinh nghiệm gì thì giúp em với ạ :)

Mọi người có ai có kinh nghiệm phỏng vấn vào Oceanbank thì chia sẻ cho em với ạ. Tình hình là em được ngân hàng gọi đi phỏng vấn vị trí Kinh doanh - KHDN vào ngày 13/06/2014 nhưng lên tìm hiểu kinh nghiệm PV vào NH này mà ít quá. Ai có kinh nghiệm gì thì giúp em với ạ :)
bạn thi chi nhánh bắc giang ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back