HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

hehe mới được vietcom Bình Dương gọi đi phỏng vấn, bữa làm bài tưởng là rớt rùi chứ hichic. 20/7 phỏng vấn, mà có 1 bài dịch tiếng Anh nữa, nghe anh nhân sự thông báo vậy. Dù sao thì vẫn còn cơ hội để chiến đấu ^_^

Người yêu cậu thi kiểm ngân từ bao giờ thế? Tớ cũng PV hôm thứ 4 tuần trước nnhung chưa có kết quả. Người yêu cậu có PV hôm thứ 4 tuần trước ko? Trả lời mình nhé. mình đang đợi, hic,sốt ruột quá >"<

Người yêu cậu thi kiểm ngân từ bao giờ thế? Tớ cũng PV hôm thứ 4 tuần trước nnhung chưa có kết quả. Người yêu cậu có PV hôm thứ 4 tuần trước ko? Trả lời mình nhé. mình đang đợi, hic,sốt ruột quá >"<
mình nghĩ thừong thì ng ta sẽ tập hợp danh sách và gọi luôn 1 thể cho những bạn đỗ. để cho chắc thì mình nghĩ bạn nên gọi thẳng đến NH để hỏi.

Mình vừa nhận được mail của BVB báo sáng thứ 7 đi thi viết, mình thi vị trí Chuyên viên Tác nghiệp Tín dụng. Có bạn nào có kinh nghiệm gì về thi tuyển của BVB không, các bạn chia sẻ nha. Tks mọi người.

Hic thứ 6 này mình cũng đi thi bảo việt nè mà tìm hoài k thấy có đề nào hít, bà con nào có đề gửi lên cho mọi người tham khảo với

Mình nộp từ tháng 5 mà đến tháng 7 mới được gọi đi nè, cũng tùy vị trí, nếu mấy vị trí QHKH thì mình nghĩ nhanh thôi, chờ đi bạn :D

Mình vừa nhận được mail của BVB báo sáng thứ 7 đi thi viết, mình thi vị trí Chuyên viên Tác nghiệp Tín dụng. Có bạn nào có kinh nghiệm gì về thi tuyển của BVB không, các bạn chia sẻ nha. Tks mọi người.
Bạn gửi CV trực tiếp hay qua mail vậy, mình gửi hôm 9/6 mà bây giờ vẫn chưa thấy goị gì cả,hic

hum nọ mình thi ở BVB vị trí GDV, đề thi gồm 3 phần IQ, anh văn, và nghiệp vụ như thường lệ. mỗi bài làm trong 30', ở BVB làm trên giấy, thi viết + trắc nghiệm, phần nghiệp vụ khá mềm, IQ cũng không khó lắm nhưng thường thì làm ko kịp tg nhưng ko có đáp án chọn nên ko xong thì bỏ trống :D , anh văn thì có mấy mục như chia động từ, viết lại câu, chọn từ đúng, điền từ vào chỗ trống, toàn t.a chuyên ngành nên mọi ng nên học lại từ vựng. mình thi qua vong viết, pv đc 1 tuần ùi mà ko thấy gọi chắc là tạch :D chúc mọi ng thi tốt nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên