HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
=(( t vừa thi vị trí qhkh chi nhánh nghệ an hôm 1.8 ! đề thi 20 câu lý thuyết trắc nghiệm mỗi câu 0,3 điểm. 4 câu bài tập mỗi câu 1 điểm chủ yếu là bài tập trong ngân hàng thương mại ấy: tính lãi vay, thời gian cho vay...
1 tiếng sau có kq chiều pv, 20 người không bít lấy bn! hu hu
hẹn tuần sau có kết quả nhưng chắc là buổi chiều pv xong có kq rồi, sợ tạch quá. hu hu. gọi điện thì chị ấy bảo e tên k rồi chờ tuần sau................:((

:-o mà t thấy có bạn bảo bắc á thi 80%. pv20% có đúng không nhỉ??? có áp dụng cho tất cả chi nhánh ko? vì t thi điểm cao nhất, pv đầu tiên nữa, không biêt mấy bạn sau pv thế nào?:((

=(( t vừa thi vị trí qhkh chi nhánh nghệ an hôm 1.8 ! đề thi 20 câu lý thuyết trắc nghiệm mỗi câu 0,3 điểm. 4 câu bài tập mỗi câu 1 điểm chủ yếu là bài tập trong ngân hàng thương mại ấy: tính lãi vay, thời gian cho vay...
hẹn tuần sau có kết quả nhưng chắc là buổi chiều pv xong có kq rồi, sợ tạch quá. hu hu. gọi điện thì chị ấy bảo e tên k rồi chờ tuần sau................:((

Hình như là lấy 5 người ấy ạ. Ấy được bn điểm thi viết thế? Trả lời phỏng vấn tốt không?

nộp hồ sơ muộn quá, không được đi thi ở nghệ an, huhu

mình mới nhận được điện thoại mời phỏng vấn vào ngày mai vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng tại TP.HCM có bạn nào mai cũng đi phỏng vấn không ???

sao mình thấy các bạn bảo thi mà mình thì lại không thấy chị phòng hành chánh nhân sự nói đi thi mà chỉ kêu đi fỏng vấn hix ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với :(

có bạn nào phỏng vấn ở chi nhanh Phan Đăng Lưu Tp.HCM ngày 08/09/2012 ko..Đã có bạn nào được gọi đi làm bài test chưa..bạn nào dc gọi làm test thì thông báo ae biết với..thanks.

Mọi người ơi cho mình hỏi có ai bik thi Test Giao dịch viên của Bắc Á là trắc nghiệm hay tự luận gì ko ạ? Đề thi GDV có giống vị trí Kế Toán ko? Ai biết thì share mình với nhen. Tks rất nhiều luôn :x

Phỏng vấn vòng 1 từ 11/9 đến giờ mới nhận được cuộc gọi kêu đi test của BAC A BANK công nhận bó tay với cái thời gian của ngân hàng mình lun :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên