Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đc gọi z chắc là đậu r đó bạn, chúc mừng nhé, chuẩn bị lo hồ sơ và kí hđ thôi :)
hôm nay mình nộp giấy khám sức khỏe
Vì nhờ người làm cho không để ý họ ghi mình cao có 1m55 :3 trong khi CV mình ghi cao 1m59
Hixx nộp gửi xong rồi mới biết là bị ghi nhầm
Không biết có ảnh hưởng j không nữa

Có bạn nào sáng hôm qua PV tại ACB Bà Triệu được gọi điện bổ sung hồ sơ thì lên tiếng cho bạn bè khác biết mình đỗ hay trượt nhé :)

Vừa mới nhận mail bên ACB chi nhánh mời lên pv vị trí ctv phát triển KH :3 ko biết có nên nhận vào làm vị trí đây ko nữa. đang chờ mấy chố kia báo kết quả. Cuối năm thấy phiếu quá mấy bạn ah :(((

Có bạn nào từng làm ctv nhập liệu ở ACB có thể cho mình hỏi mức lương (mình chỉ biết là không có bảo hiểm hay thưởng gì hết) và thời hạn hợp đồng ctv là mấy tháng không ạ?

Vừa mới nhận mail bên ACB chi nhánh mời lên pv vị trí ctv phát triển KH :3 ko biết có nên nhận vào làm vị trí đây ko nữa. đang chờ mấy chố kia báo kết quả. Cuối năm thấy phiếu quá mấy bạn ah :(((
Hum bữa bạn test vị trí mà đi pv ctv phát triển kh z?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên