Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mà nghe nói lương gdv ở acb thấp lắm hả mn? Mơia đầu vô offer nghe khoảng đâu chỉ 3 tr mấy thôi, làm lâu rồi mới đc khoảng 5tr :(

Bạn ơi mình cũng pv 13/5 và đc gọi bshs mà chưa thấy thông báo. khi nào có thông báo lên đây chia sẻ nhé.
Cho m hỏi thêm có phải chị đó gọi b bổ sung qua mail acbhr@ pk ? vì ng ta k gửi mail nên m sợ gửi nhầm . hic
Chị ơi, chị có đi pv gdv ở cmt8 hôm 13/5 hok ạ? hôm 14/5 e có dc kiu bổ sung hồ sơ, cho tới h vẫn chưa có ai gọi hay thông báo gì hết, hok biết sao nữa, lo quá :(

Chị ơi, chị có đi pv gdv ở cmt8 hôm 13/5 hok ạ? hôm 14/5 e có dc kiu bổ sung hồ sơ, cho tới h vẫn chưa có ai gọi hay thông báo gì hết, hok biết sao nữa, lo quá :(
Chi trung tuyen đợt 23/3 rui, tại ko nhận việc được nên dời ngày lại đen giờ , chị nhân sự bảo 25/5 này bắt đau đao tạo mà em , người ta đã gửi tb gì chưa

e vừa được gọi đi ký thư mời xong, mọi người nhớ cầm điện thoại trên tay để nhận thông báo nhé <3

hi mn .minh vua test vi tri GDV ngay 21/05 tai KINH DUONG VUONG nay ne .ko biet thi bao lau moi dc goi pv nhi .Hong wa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên