Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào PV hm 23/4 rồi được gọi bổ sung hồ sơ ko. haizzz. hôm nay có bạn được gọi ký offer rồi à :3

Hôm nay tớ mới đc gọi nè, tưởng toạch :p Mà gọi lên hội sở ký offer luôn, chả thấy bảo pv với giám đốc nào cả.
sau bao lâu bạn có kết quả thế, t đi pv vòng 2 ở chi nhánh hoàng cầu và đã tạch, :D[/QUOTE]
Tớ đợi 2 tuần thì thấy có chị hội sở gọi lên ký Offer luôn, rồi phân luôn về chi nhánh làm, chả thấy bảo pv với giám đốc nào cả :D

Tớ đợi 2 tuần thì thấy có chị hội sở gọi lên ký Offer luôn, rồi phân luôn về chi nhánh làm, chả thấy bảo pv với giám đốc nào cả :D
Tiếc nhỉ. Hoàng Cầu là PGD cực ngon trong ACB luôn.[/QUOTE]
Hình như họ thấy mình ở gần chỗ nào thì phân về gần chỗ ý hay sao ý bạn ạ.

Hôm nay tớ mới đc gọi nè, tưởng toạch :p Mà gọi lên hội sở ký offer luôn, chả thấy bảo pv với giám đốc nào cả.
sau bao lâu bạn có kết quả thế, t đi pv vòng 2 ở chi nhánh hoàng cầu và đã tạch, :D[/QUOTE]
bạn pv vòng 1 ở phan chu trinh 23/4 ah. Pv vòng 2 có mấy ng pv hả bạn. Sao biết toach luôn thế hic

Hình như họ thấy mình ở gần chỗ nào thì phân về gần chỗ ý hay sao ý bạn ạ.
Ừ thật ra cũng tuỳ đấy, phòng nào thiếu thì tuyển người vào phòng đó thôi. Nhà bạn nào gần phòng đó thì đc ưu tiên hơn, nhất là khu vực xa xôi như Đông Anh. Còn nếu bạn chịu khó đi xa thì vẫn ok mà :D

tóm lại là thế này.PV ở ACB có 1 vòng thôi. hôm pv sẽ có trưởng đơn vị đến để pv cùng và sẽ nhận.nếu bạn nào ko đc nhận mà suýt soát đỗ thì nhân sự sẽ chuyển hồ sơ các bạn về pv tại đơn vị nào mà hm đấy ko đi pv được.sẽ pv lại vòng 2.nếu nhận thì chỉ 1 đến 2 ngày là có kết quả thôi.
mình chuyển hs xuống dvkd để pv lần e nhưng trượt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên