Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thứ 6 này em được gọi phỏng vấn vị trí CSR CN, có anh chị nào có kinh nghiệm phỏng vấn có thể chia sẻ với em không ạ?

Vị trí này không đòi hỏi nhiều nên không hỏi về nghiệp vụ, mình chỉ giới thiệu bản thân, hỏi vài câu về kinh nghiệm trước đây, .... cũng đơn giản thôi. Lúc phỏng vấn nên trả lời thoải mái, tươi cười chút nhé. À với lại, ng ta hỏi mình ít lắm nên lúc trả lời, đừng trả lời quá ngắn gọn, nói thêm một chút để anh chị phỏng vấn biết thêm về mình!

Chị ơi em chuẩn bị phỏng vấn vị trí CSR CN, chị cho em hỏi phỏng vấn hỏi những vấn đề gì vậy chị? Có hỏi nhiều về nghiệp vụ không? Lần đầu tiên em phỏng vấn nên hơi bị căng thẳng :((
Bạn ơi bạn test vị trí này chưa? Có thể share vài câu hỏi nghiệp vụ cho mình vs đc k? :(

Mình vừa được thông báo, 8h30 sáng thứ 2 tới đi thi vị trí QHKH tại ACB Hải Phòng. Có bạn nào nhận thông báo lịch thi vậy không ?

Ca nha oi cho hoi thoi gian tu luc pv neu dat den luc dc goi di ki offer la bao lau. Minh vua hoan thien ho so roi ma chua co thong bao di ki lo qua

Minh chua co bang tot nghiep moi chi nop bang diem thoi nhug minh pass qua vong thi viet va pv thi lieu hoi so co chap nhan cho ki offer ko

Cho mình hỏi 1 chút là ai nhà mình phỏng vấn vị trí PFC ngày 10/04/2015 ở Phan Chu Trinh đã ai có được gọi thông báo kết quả chưa?? không thấy thông tin j cả nhỉ.hix

Có bạn nào thi teller hôm 17/4 ở Kinh Dương Vương có kq pv chưa. Hình như có mấy bạn có rùi. lo quá đi.

Mình cbị đi pv vị trí gdv, có bạn nào chia sẻ cho mình 1 vài kinh nghiệm với.. mình hơi lo vì ko đúng chuyên nghành

Mình cbị đi pv vị trí gdv, có bạn nào chia sẻ cho mình 1 vài kinh nghiệm với.. mình hơi lo vì ko đúng chuyên nghành
Bạn test khi nào vậy mà pv vậy. Thì chủ yếu là tự tin thui bạn. Bạn có thể tìm mấy bài trước có chia sẽ đó. Mình chưa pv nên k rõ. Nhưng thấy mấy bạn chia sẽ cũng khá giống nhau. Chúc bạn may mắn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên