Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã có bạn nào nộp GDV ở HCM đợt 15/1/2015 đc gọi đi test hay phỏng vấn j chưa???:(

Mọi người cho hỏi đã có ai co kết quả phỏng vấn nv thanh toán quốc tế ngày 18/12 chua
Mình phỏng vấn cũng ngày đó mà chưa có kết quả nè. Nhưng sau 2 tuần mình có gọi lên hỏi thì chị nhân sự nói chờ lịch phỏng vấn lần 2 ở chi nhánh nên chưa biết sao. Bạn phỏng vấn ở Tô Hiến Thành luôn hả

À không, mình ở Acb. SG thì mình chịu roài :D
Bạn ơi. cho mình hỏi tí. Mình phỏng vấn vòng 1 ở ACB rồi, họ không báo kết quả, mình gọi lên hỏi kết quả phỏng vấn thì chị nhân sự nói đang đợi lịch phỏng vấn vòng 2, mà mình phỏng vấn vòng 1 từ ngày 18/12 rồi, nay đã là 2/2 mà mình chưa được liên lạc. Vậy là sao bạn :'(

sao từ 19/1 mà giờ 2/2 rồi chưa thấy gì nhỉ, có 1 bạn được gọi đi pv rồi, lo quá

mình vừa được chị phòng nhân sự gọi đi pv lúc 3h nè. số 10 PCT. có bạn nào cùng đi với mình k thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên