Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu rớt thì sau ngày pv 2 ngày sẽ có mail báo bạn à
tình hình là mình mới gọi lên HR lần 2, họ nói hồ sơ của mình chưa đc xử lý, nếu đc là t6 tuần sau đi ký offer. Vầy là phải chờ thêm 1 tuần nữa

Hihi, gieo hi vọng ảo cho ng ta, rớt thì thông báo cho rồi, đỡ phải ngóng bạn à. Mình CV QHKHDN. Bạn bao lâu thì có kết quả pv vòng 1 thế
Bạn cứ chờ sau 2 tuần xem. Mình nghe nói acb chậm nhất sau 2 tuần sẽ có thông báo, nếu quá mà k có thông báo gì thì gọi hỏi lại Hr.

Mọi người cho mình hỏi là Pv vị trí RA tại ACB thì PV mấy vòng vậy ? Hôm nay mình mới đi phỏng vấn xong :3

Sáng nay gặp bạn nữ đến PV RA ngồi 1 mình có quả răng khểnh duyên ơi là duyên :D. Đoán là tên Hà :)), không biết có ở đây ko :D

Có bạn nào thi PFC tại 391a kinh dương vương sáng nay không? Mình làm tình huống chưa tốt lắm? :)

IQ 21/27 AV 22/30 Ly thuyet: 8/10 Thuc hanh 8/10 Tinh huong 4/10. Liệu như vậy đậu hay rớt vậy mấy anh chị??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên