Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cũng nhanh bạn ạ.

Mình phỏng vấn xong khoảng 1-2 tuần thì họ nhắn tin báo trúng tuyển.

Chiều nay 2h mình mới đi ký, hỏi ông anh đang làm ở đó thì a ấy cũng nói như bạn :)
Bạn pvan 2 lần nhỉ? ý mình hỏi là pvan lần 1 sau bao lâu là có kqua ý?

Mình chỉ phải phỏng vấn 1 lần bạn ạ.

Hội đồng phỏng vấn đông lắm, cả hơn chục người ngồi trong phòng ấy
Đợt mình phỏng vấn có 2 người thôi. vậy. Hơn 1 tuần rồi mà chưa có thông báo j cả. Lo quá! Bên bạn chắc đông người thế là có cả hội sở và chi nhánh rồi nên mới pvan1 lần đấy.

Đợt mình phỏng vấn có 2 người thôi. vậy. Hơn 1 tuần rồi mà chưa có thông báo j cả. Lo quá! Bên bạn chắc đông người thế là có cả hội sở và chi nhánh rồi nên mới pvan1 lần đấy.
Có người ngồi xung quanh xem ko bạn.
Mình phỏng vấn cũng có 2 người hỏi mà ngồi xung quanh 6,7 người

mình pv và thi test ở Đà Nẵng...đợt 8/9 thi test và 9/9 pv...hôm nay được gọi đi học việc...chừng nào có lịch đào tạo mới đc kí offer...có ai biết ở SG chừng nào có lịch đào tạo k? học việc k lương hoài chắc chết :(

mình pv và thi test ở Đà Nẵng...đợt 8/9 thi test và 9/9 pv...hôm nay được gọi đi học việc...chừng nào có lịch đào tạo mới đc kí offer...có ai biết ở SG chừng nào có lịch đào tạo k? học việc k lương hoài chắc chết :(
Pv mấy vòng bạn, mình cũng test 8/9 mà sao tới 12/9 mới đc gọi pv :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên