Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh pv roi ban a, pv buoi sang ngay 25/8/2014 tai phan chu chinh, hoang mang qua. Minh thay pv nhanh, ko di sau chuyen mon gi het :((
Họ hỏi về bản thân nhiều hơn chuyên môn hả bạn, có thể vòng 2 sẽ pvan sâu vào chuyên môn hơn. Hôm đó điểm thi test của bạn được bao nhiêu :(, mình k nghĩ là bị miss test

15/9 này sẽ có đợt đào tạo tại tp hcm.
P/s: những bạn pv về cứ chờ đi, có thể họ chưa liên lạc thôi chứ ko phải bạn bị loại đâu. Mình pv từ 10/7 mà hôm nay mới đc gọi thông báo đậu và đi bổ sung hs. Các bạn cứ bình tĩnh nhé.

hum 10/7 bạn pv tốt ko? :)

hum 10/7 bạn pv tốt ko? :)
Anh giám đốc hỏi những câu liên quan đến cá nhân thôi. Hôm ấy pv về mình nghĩ m rớt chắc rồi,nghe a ấy nói trong vòng 1 tuần vó kq. M chờ quá một tuần là ko còn nuôi hi vọng nữa, vậy mà may thay hôm qua họ gọi bảo bs hs

Anh giám đốc hỏi những câu liên quan đến cá nhân thôi. Hôm ấy pv về mình nghĩ m rớt chắc rồi,nghe a ấy nói trong vòng 1 tuần vó kq. M chờ quá một tuần là ko còn nuôi hi vọng nữa, vậy mà may thay hôm qua họ gọi bảo bs hs

hj, vậy là bạn pv lần 2 rồi hả? mình mới pv lần 1 nhưng mình pv ko tốt lắm, vì hộ khẩu ở tỉnh nên họ hỏi rất nhiều...:(, chúc mừng bạn nha! :)

Có ai đi pv PFC ngày 22/08 ở CMT8 có kết quả chưa vậy ? Sao mình chưa thấy thông báo gì hết. chắc rớt rồi quá !! hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên