Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
b chưa từng đi làm liên quan đến vị trí bạn ứng tuyển ah? vậy sẽ hỏi về bản thân nhiều hơn. Hội đồng vòng 1 có 3người. t k hiểu ý cảu b lắm càng muộn??? sẽ có danh sách pv b ạh
Tớ hiểu rồi. Ý tớ tức là buổi sáng Nếu họ sẽ PV từ 8h - 11h. Tớ nghĩ là xác suất được vào vong sau của mình sẽ thấp hơn nếu mình phỏng vấn lúc 11h so với bạn 8H phải k bạn? Bạn hiểu ý tớ chứ? Có đúng k bạn?

bạn cứ yên tâm các a c rất thân thiện và cởi mở giới thiệu bản thân, điểm mạnh điểm yếu... nếu bạn có kinh nghiệm làm việc thì a c sẽ hỏi sâu về cái đó. còn vòng 2 thì a ý hỏi rất chi là thực tế vì vậy mà bạn hết sức tỉnh táo và trả lời thông minh
Vòng 1 sơ tuyển ah bạn? vậy bên đó là thi test nếu qua thì sơ tuyển vòng 1 rồi lại pv tiếp lần 2 sau đó mới có kết quả cuối cùng ah bạn ơi?

Có bạn nào test ca 15h ngày 18/8 vị trí gdv ở Kinh Dương Vương mà chưa được gọi như mình ko, mình đc 27,21,31???
ối bữa giờ m tìm người thi ca ngày 18 mà cũng ko thấy ai hú hóa ra có bạn ak, m cũng ko nhận được cái gì luôn bạn ơi, m có gọi lên phòng nhân sự mà người ta nói có gì liên lạc lại mà chưa thấy gì hết á, ko biết tuần sau có ko nựa chứ, ca 15 chả thấy ai hú đi pv cả :(
hóa ra bạn là cái người test đc 31 câu đó hả , hôm bữa đang ký tên thấy có ai 31 câu mà ko nhìn mấy cái kia giờ iq còn 27 nựa phục quớ

ối bữa giờ m tìm người thi ca ngày 18 mà cũng ko thấy ai hú hóa ra có bạn ak, m cũng ko nhận được cái gì luôn bạn ơi, m có gọi lên phòng nhân sự mà người ta nói có gì liên lạc lại mà chưa thấy gì hết á, ko biết tuần sau có ko nựa chứ, ca 15 chả thấy ai hú đi pv cả :(
hóa ra bạn là cái người test đc 31 câu đó hả , hôm bữa đang ký tên thấy có ai 31 câu mà ko nhìn mấy cái kia giờ iq còn 27 nựa phục quớ
Cũng hên xui bạn ơi, mà đứa bạn mình thi cùng ca lại đc gọi đi pv rồi, mình thấy cũng có mấy bạn dc gọi rồi, mình hỏi cái, bạn có cao ko, mình chỉ có m58 nên nghi chac bi loại vì lùn chăng :D

Cũng hên xui bạn ơi, mà đứa bạn mình thi cùng ca lại đc gọi đi pv rồi, mình thấy cũng có mấy bạn dc gọi rồi, mình hỏi cái, bạn có cao ko, mình chỉ có m58 nên nghi chac bi loại vì lùn chăng :D
cùng ca được đi òi ấy hả, m cũng 1m62 mà hjx điểm thì 21/22/27 cũng đâu có tấp đâu sao out zị, m thấy mấy bạn cùng ngày thôi nhưng chưa thấy ai kêu đi pv cũng khác ca cả, nếu mà cùng ca 15h đi pv thì chắc out òi, m có hỏi có mấy bạn thi ngày 19 thì vaanx chưa thấy ai đi pv cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên