Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình pv GDV ngày 18/08, bên nhân sự gọi bsung hso rồi. Ngày mình pv hỏi nhiều lắm, ai cũng 15p hết, hẹn 11h mà phải đến 12h mình mới dc vào pv. Có thể là tùy ngày, có ngày hỏi nhiều ngày hỏi ít thôi bạn. các bạn chờ đi, 3-5 ngày sẽ có tin mà
bạn pv vòng 2 chưa mà dc bổ sung hs r vậy? vòng 2 có mấy người pv thế bạn?

Mình phỏng vấn giao dịch viên ngày 21/8/2014....có bạn nào nhận được tin nhắn đậu hay gọi bs hồ sơ thì nói với nhé...hôm qua zô pv mà hỏi ít quá..k thèm hỏi j về gdv lun, chắc tạch rùi...lo lắng qua:(
mình pv GDV ngày 18/08, bên nhân sự gọi bsung hso rồi. Ngày mình pv hỏi nhiều lắm, ai cũng 15p hết, hẹn 11h mà phải đến 12h mình mới dc vào pv. Có thể là tùy ngày, có ngày hỏi nhiều ngày hỏi ít thôi bạn. các bạn chờ đi, 3-5 ngày sẽ có tin mà
bạn pv đến mấy ngày thì được gọi bổ sung hồ sơ thế.

mình Pv ở CMT8 nha. 2ngay2 sau là có điện thoại và mail báo trúng tuyển và yêu cầu bổ sung hso.

0862917542 bạn nào biết số này gọi.từ nh nào ko, mình tìm ko dc ma goi lai ko ainghe máy, lỡ nh nào gọi thì tiêu mình ùi, hic:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên