Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người cho mình hỏi quy trình tuyển dụng bên ACB là thế nào vậy?
Vì lúc trước mình qua bài test, sáng nay cũng vừa phỏng vấn xong nhưng thấy các anh chị chỉ hỏi đến công việc đang làm cũng như thông tin cá nhân của mình chứ không có nghiệp vụ hay tình huống gì cả, mình thấy nó đơn giản quá nên không rõ đây có phải vòng phỏng vấn cuối cùng không nữa???

Mọi người cho mình hỏi quy trình tuyển dụng bên ACB là thế nào vậy?
Vì lúc trước mình qua bài test, sáng nay cũng vừa phỏng vấn xong nhưng thấy các anh chị chỉ hỏi đến công việc đang làm cũng như thông tin cá nhân của mình chứ không có nghiệp vụ hay tình huống gì cả, mình thấy nó đơn giản quá nên không rõ đây có phải vòng phỏng vấn cuối cùng không nữa???
Chỉ 2 vòng thôi bạn, test và p.v, tùy người sẽ dc hỏi về bản thân,có ng lại dc hỏi về nghiệp vụ, tùy trường hợp bạn ah. Nhưng khi đậu p.v rồi thì chỉ chuẩn bị làm hồ sơ nữa thôi,coi như là 90% rồi bạn.

Mình thì không nhận được mail nhưng được gọi điện kêu đã đậu và bổ sung giấy tớ. CŨng không hẹn ngày nào làm thủ tục. vẫn hơi lo lắng không biết thế nào nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên