Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em vừa phỏng vấn ACB ở Phan Chu Trình về
cơ bản là: tại sao em biết tiếng TBN, có biết ca sĩ TBN nào nổi tiếng ko, thích Erique Iglesias bố hay con, vì sao =))...ngoài hát hay, đẹp trai, còn vì vợ anh ta đẹp đúng ko =))
Định hướng nghề nghiệp của em là gì?
ở trường tham gia ngoại khóa thế nào, kể chị nghe, thích học môn gì gi nhất =))

có bạn nào phỏng vấn ngày 7/5 tại phạm bân được gọi chưa? hồi sáng bên acb có gọi mình mà mình ko bắt máy!! ko biết làm sao h

Sáng nay được ACB thông báo trúng tuyển PFC tại Hải Phòng nhưng tiếc là mình trúng tuyển bên MB mất rồi :D
Sau vòng pv mà đc gọi đi bổ sung hồ sơ thì chắc đến 90% là pass rồi :D

Vừa thi về mà buồn cái tiếng anh quá :3 IQ đc 23/27, tiếng anh đc có 13/30, nghiệp vụ đc 36/60 :D Thôi hẹn ACB lần sau em sẽ học hẳn hoi tiếng anh hơn :p

mới đi thi tuyển bên ACB về, các bạn có ai biết bao lâu thì ACB mới có kết quả ko. khi nãy thi IQ: 20/25, AV hơi tệ ^^ 13/30 Nghiệp vụ thì 40/60. không biết điểm thế này có đậu ko, hôm nay đi thi chỉ có 5 người, 3 người làm ở tỉnh, còn mình và 1 bạn nữa thi điểm thấp hơn mình ( coi trong tờ ghi điểm) làm ở HCM. bạn nào biết trả lời giúp mình nhé ^^
đợt đấy bạn có được gọi đi phỏng vấn không? điểm của mình cũng tương tự của bạn thấy lo quá đi !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên