Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ơ, pv tới 2 vòng hả? mình ứng tuyển GDV kv Tp HCM, test xong đi pv hôm 20/2, t2 này được gọi lên kí offer rồi, có thấy nói gì vòng 2 đâu

Hôm qua e được ACB gọi đi bổ sung hồ sơ. Nhưng vì không check mail nên không biết. Hôm nay là thứ 7 rồi. Thứ 2 em đi bổ sung đuoc không ạ. Với lại bổ sung hồ sơ là đa đaauj chưa vậy ạh. Hic. Anh chị nào giúp em với nhé.

T cũng nghĩ đó là những trường hợp đặc biệt. Hoặc là quen biết, hoặc những người đã làm ở các NH khác. Tối hum qua, t còn mơ mình đậu ACB chứ. Chắc tại hi vọng nhiu quá! Thank b nhé. Lại hi vọng và chờ đợi. :) mong ấy và tớ đều đậu ACB đợt này.
hehe, mình cứ chờ đợi thôi. mà đợt này đang tuyển tiếp hay sao ấy nên chưa có kết quả ngay đâu :))[/quote]
ủa, mình pv ACB hôm 27/2 vị trí RA thì bao giờ mới có kết quả nhỉ? mà nếu muốn hỏi bên NH thì gọi số đth nào đấy bạn? mà không đỗ thì ngân hàng cũng báo kết quả cho mình hả bạn??

Mình thi 26 thì 28 có mail bổ sung hồ sơ đo bạn. Bình thường gơir thông báo qua đt. Nay lại thông báo qua mail. Nên bạn nhớ check mail thường xuyên nhé :)

Tớ đc gọi từ 2h chiều ngày 28, pv hồi 14h20 ngày 25, thấy ngta kêu mang hồ sơ đi. Hix đang k biết về tỉnh thì sẽ pv như nào, muốn hỏi ai đó đã từng thi hoặc có bạn đã thi kiểu đó xem như nào quá...
thế hôm 25 c đi phỏng vẫn chưa nộp hồ sơ ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên