Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em thi ở Cần Thơ nè. Thi hôm 8/9 mà hôm nay họ đã gọi để ngày 11/09 phỏng vấn vòng 1 nè anh ;)) Lúc trước anh thi vị trí gì? PV có khó lắm không anh?
Gì mà lẹ quá vậy?pv nói chung cũng tùy bữa ah em,chắc là họ pv tụi em vòng 1 vòng 2 sớm để mình đi đào tạo chung luôn đó

Me,too.chả hiểu sao nữa. Đợt tháng 3 t mang lên nộp trực tiếp xong rồi mất hút. Đợt vừa rồi nộp qua mail đc rep lại xác nhận rồi mà đến h phút này vẫn chả thấy gọi j cả :(

Viết hoa chữ cái đầu dòng bạn nhé ^^ !

Vấn đề nằm ở chỗ bạn thi vị trí gì cơ. Tớ thi quan hệ khách hàng mà !!
Người ta đọc tên mình trong danh sách QHKH nhưng đến khi làm bài thì lại làm 4 bài của TVTD, lúc nộp chị đó nói đợi pv vì điểm đạt ùi, mà giờ thấy bạn được gọi ùi, lo wa' :<

Viết hoa chữ cái đầu dòng bạn nhé ^^ !

Chiều nay ngân hàng gọi điện cho mình. Chắc là ngày mai phỏng vấn vị trí quan hệ khách hàng thôi :-/ Còn vị trí tư vấn tài chính chắc hôm khác quá! Bạn thi mấy điểm ??
Phỏng vấn sao rùi bạn ơi ?? Tốt không ? HIC, Không biết khi nào PFC mới gọi pv. Bạn nào thi PFC ở Cần Thơ ngày 8/9 mà được gọi thì báo với mọi người bít nha ! hihi

Hi, sáng nay tớ nhận được cuộc gọi nói 18/9 có lớp đào tạo ở SG. Chuẩn bị đi học, thi và rớt nào anh em! :))

sao tớ nộp đơn hơn 2 tuần rồi mà sao không thấy động tĩnh gì vậy ta?Không biết là thi trước hay phỏng vấn trước nhỉ? ACB thông báo qua điện thoại hay mail nhỉ? check mail hoài cũng k thấy. Bạn nào đi trước chia sẻ mình với. cảm ơn

vị trí PFC không biết khi nào thì được thông báo pass nhỉ??? hồi hộp quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back