Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chưa có điện thoại nhưng cũng ko có mail báo trượt mà :D tự tin lên chứ!!! biết đâu người ta đang gửi hso vào hội sở để xét duyệt lần cuối :D

tớ pv lần đầu tiên ở chi nhánh HD tầm 15-16 người gì đó. vòng 2 pv ở Giảng Võ có 4 người, pv tầm 10-15p :( nhưng có 1 chị pv hẳn nửa tiếng @@

Bạn pv vị trí gì vậy? Từ lúc làm bài test đến pv vòng 1 mất bao ngày hả bạn? Mình nghe thông tin thấy bảo ở HD nhưng phải xuống phòng giao dịch ở Kinh Môn, Chí Linh, ko biết có đúng không?

Bạn pv vị trí gì vậy? Từ lúc làm bài test đến pv vòng 1 mất bao ngày hả bạn? Mình nghe thông tin thấy bảo ở HD nhưng phải xuống phòng giao dịch ở Kinh Môn, Chí Linh, ko biết có đúng không?
tớ pv RA. từ lúc test đến lúc được chi nhánh gọi là mất khoảng 2 tuần bạn ạ! Uh, nếu được nhận thì phân về chi nhánh chí linh với kinh môn :D

Mình mới vừa được gọi đi pv ngày mai nè bạn? Bạn được gọi chưa? ( sao mà nhanh quá, mình định đến thứ 7 này mới được gọi chứ )

ui sao nhanh vậy bạn? mình cũng thi hum 8.9 nè, chị đó kêu điểm của mình sẽ được gọi pv, vậy mà sao k thấy gì hết.hjx ;(, chắc k được gọi pv ùi, người ta gọi điện ha bạn?

Mình mới vừa được gọi đi pv ngày mai nè bạn? Bạn được gọi chưa? ( sao mà nhanh quá, mình định đến thứ 7 này mới được gọi chứ )

mình thi từ hôm mồng 6 ở hoàng quốc việt, các môn đều trên 8 sao vẫn chưa được gọi nhỉ. bạn thi chi nhánh nào thế. Mình thi ở hà nội, hôm thi ở hoàng quốc việt

ui sao nhanh vậy bạn? mình cũng thi hum 8.9 nè, chị đó kêu điểm của mình sẽ được gọi pv, vậy mà sao k thấy gì hết.hjx ;(, chắc k được gọi pv ùi, người ta gọi điện ha bạn?
Chiều nay ngân hàng gọi điện cho mình. Chắc là ngày mai phỏng vấn vị trí quan hệ khách hàng thôi :-/ Còn vị trí tư vấn tài chính chắc hôm khác quá! Bạn thi mấy điểm ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,761
Thành viên mới nhất
Farenbocmk
Back
Bên trên