Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào pv hum 26/7 ko? có kết quả pv thông báo với nhá, xem mình đậu hay trượt để đỡ phải ngóng:(

Cậu ơi có phải cậu được hẹn ở ACB Hoàng Quốc Việt Hà Nội không? tớ nhận được tin nhắn nhưng lõ tay xóa mất h không nhớ chính xác có phải 1 tháng 8 ở chi nhánh đấy không?

Thấy các bạn đậu mà mừng thế. T phỏng vấn từ 30/5, trượt hay đỗ cũng ko có thông báo gì :(

đợt tuyển mới này ai apply mà đc gọi hay có thông tin gì thì update mọi ng bít với nhá :)

t cũng thi ở ACB HQV hum 1/8 nè bạn tuananh ơi....t thì thấy mỗi địa chỉ là 365- 367 HQV thui à

bạn apply đợt nào...trước tháng 7 hay sau tháng 7 này.đợt trước tháng 7 thì có KQ rùi sao ý bạn à

t cũng pv hum 26/7 ở giảng võ nè, mãi chả có tin tức gì, hình như mọi người trên đây 5 ngày là có kết quả ý

lap dat mang dang ky internet o tai lap dat mang tai dang ky o tai cap quang lap dat mang internet internet tai o tai adsl
fpt quan hoang mai lap mang cmc o tai cmc ftth lap mang cmc o tai vnpt quan hoang mai adsl cap quang o tai
o tai fpt o lap dat mang lap mang o ftth adsl o cap quang internet quan hoang mai tai dang ky dang ky lap dat mang
o tai cap quang cmc dang ky o internet fpt adsl vnpt dang ky lap mang cap quang lap mang lap mang internet fpt
viettel ftth cap quang cmc dang ky vnpt internet cmc fpt vnpt o tai viettel adsl adsl cap quang viettel
o ftth tong dai lap mang vnpt vnpt tong dai viettel tong dai internet fpt dang ky vnpt dang ky cap quang vnpt
tong dai cmc ftth adsl o cap quang lap mang lap dat mang tong dai quan hoang mai fpt lap mang ftth quan hoang mai tong dai lap dat mang

bạn thi về chi nhánh nào vậy bạn? lúc đăng ký NV1 để làm sau này ấy?

mình ghi chi nhánh Hà Nội thôi, quên hqua ko hỏi về chi nhánh nào :(

mình pvan từ 9/7. tròn 3 tuần mới có điện báo mà. bạn nào trên 2 tuần chưa nhận được mail thì nên hy vọng :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên