Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào cả nhà, có ai pv vòng 1 pfc hôm 12/7 đã được gọi đi hoàn thiện hồ sơ chưa ạ? chiều nay mình đc gọi báo đi hoàn thiện hồ sơ. mình hỏi lại thấy chị í nói chỉ pv 1 vòng thui là sao cả nhà nhỉ? k biết hoàn thiện hồ sơ đã đc coi là đỗ chưa ạ? hic hồi hộp quá đi mất

Chào cả nhà, có ai pv vòng 1 pfc hôm 12/7 đã được gọi đi hoàn thiện hồ sơ chưa ạ? chiều nay mình đc gọi báo đi hoàn thiện hồ sơ. mình hỏi lại thấy chị í nói chỉ pv 1 vòng thui là sao cả nhà nhỉ? k biết hoàn thiện hồ sơ đã đc coi là đỗ chưa ạ? hic hồi hộp quá đi mất

đi hoàn thiện sơ thì khá là yên tâm nhóe... đợt tớ cũng chỉ phỏng vấn một vòng thôi... sau đó gọi tới hoàn thiện hồ sơ... tớ có hỏi luôn là kết quả tốt không? thì chị nhân sự có bảo là khá tốt... giờ chờ xét hồ sơ thôi... sau đó thì nhận kết quả báo đỗ sau tầm 2 tuần gì đó.
chúc bạn sớm trở thành đồng nghiệp nha :X

đi hoàn thiện sơ thì khá là yên tâm nhóe... đợt tớ cũng chỉ phỏng vấn một vòng thôi... sau đó gọi tới hoàn thiện hồ sơ... tớ có hỏi luôn là kết quả tốt không? thì chị nhân sự có bảo là khá tốt... giờ chờ xét hồ sơ thôi... sau đó thì nhận kết quả báo đỗ sau tầm 2 tuần gì đó.
chúc bạn sớm trở thành đồng nghiệp nha :X
Hi,ACB thi cử tớ thấy cũng nhanh đấy nhỉ?
hi, thanks bạn gabong nhìu lém. nhưng tớ vẫn lo lém vì hum đi pv thấy a Phúc nói là đây mới là pv sơ tuyển thui, nếu đạt thì sau 1-2 tuần nữa sẽ có kq mừ. à mà bạn đc phân về CN or PGD nào thía. hi vọng đc trở thành đồng nghiệp với bạn:x

có bạn nào thi RA ở chi nhánh Hải Dương k nhỉ, có mem nào mà đc gọi đi pv rùi lên tiếng phát cho a e đỡ lo

t cũng thi CN HD nhưng chưa đc gọi, hôm qua gọi về chi nhánh HD thì c ấy bảo chưa có danh sách PV gửi về CN. chờ đợi thôi ;(

chị ơi chị đc gọi hoàn thiện hồ sơ rồi ạ? Thế thì chắc là pass rồi. Em chúc mừng chị nhé :D Em thì chưa thấy đc gọi j. Lo quá :(

sáng nay m vừa đi hoàn thiện hồ sơ. thấy chị Nhân sự bảo k tìm thấy hồ sơ của mình đâu nên bảo m nộp 1 bộ hồ sơ khác để chuyển vào Hội sở xem xét. Chị í bảo là bình thuong sẽ có 2 vòng pv cơ. vòng 1 là Nhân sự, vòng 2 là nguoi trong hội sở pv. nhưng đợt này pv có cả nguoi trong hội sở rồi ( k bít có phải anh Phúc giọng Miền Nam k nhỉ) nên chỉ có 1 vòng pv thui cả nhà ạ. chị í bảo tớ cứ chờ xét hồ sơ thôi, tầm 2 tuần sau sẽ có kết quả chính thức, hihi

nếu là sinh viên mới tốt nghiệp thì nên thi vào PFC vì mối quan hệ và kinh nghiệm của mình chưa nhiều bạn nhé !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên