Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cac bac cho em hoi ve vi tri nhan vien dich vu khach hang voi a. Em khong hieu vi tri nay la the nao a, luong duoc khoang bao nhieu a, voi lai cho em hoi chuyen vien khac nhan vien the nao a. Em ga mo qua mong cac bac chi giao (may tinh em bi loi phong khong go tieng viet duoc, mong cac bac thong cam cho em, hic).

Cac bac cho em hoi ve vi tri nhan vien dich vu khach hang voi a. Em khong hieu vi tri nay la the nao a, luong duoc khoang bao nhieu a, voi lai cho em hoi chuyen vien khac nhan vien the nao a. Em ga mo qua mong cac bac chi giao (may tinh em bi loi phong khong go tieng viet duoc, mong cac bac thong cam cho em, hic).

theo tớ đoán thì dịch vụ khách hàng có thể nó gần giống với call centre ấy... giải đáp thắc mắc+ chăm sóc khách hàng.
còn khi mình mới vào sẽ làm nhân viên... sau thăng lên thì là chuyên viên, zồi là quản lý :D

Để sáng t2 tớ gọi :), bạn đã đc gọi chưa thế, xem mấy trang vừa rùi thấy cậu thi PFC nhỉ

Hi Doccothanhphong gọi xem tình hình thế nào nhé :D. niềm hi vọng mới hôm trước điện, thì họ bảo là giữa tháng 6 này là có lớp chưa thấy gì cả, nóng lòng quá đi mất

lâu quá nhỉ, mình lại ko có số của bên 211 Giảng Võ, đợt trước thì thi ở Hoàng Quốc Việt. Mong là sớm có kết quả. Bạn nào có kết quả thì pm trên này cho chúng mình biết với nhé hjhjhj

Có gì share chị với! Mà nhìn avar của em quen quen! Chắc đi thi và phỏng vấn có gặp roài thì phải hjhjhj

ợ hợ... chắc chị lại nhầm em mí ai :))))))))))))))).... em thi viết và PV đều ở Giảng Võ luôn ấy... số nè chị nè
0439447880

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back