Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ không rõ, chị tớ phỏng vấn hôm 1/6 cũng nộp bằng tạm thời thì hôm nay chưa thấy gọi nộp gì cả, còn mấy đứa bạn t phỏng vấn hôm 30 mà nộp hồ sơ tạm thời cũng chưa thấy ý kiến gì. Hôm pvan bạn có hỏi pv mấy lần không.Sao có người bảo 2 mà bạn yuna_gabong chỉ 1 nhỉ?

thì tớ chỉ PV có một vòng là báo kết quả thì tớ chả bảo 1 à... cũng có thể tớ PV vị trí ở chi nhánh tỉnh lẻ nên một vòng chăng? nhưng anh tớ làm ở HN cũng chỉ có một vòng thôi :|. Gluck to you!

thì tớ chỉ PV có một vòng là báo kết quả thì tớ chả bảo 1 à... cũng có thể tớ PV vị trí ở chi nhánh tỉnh lẻ nên một vòng chăng? nhưng anh tớ làm ở HN cũng chỉ có một vòng thôi :|. Gluck to you!
Thank bạn nhiều nhé. Phỏng vấn 1 vòng càng tốt mà:)

T phỏng vấn hôm 30. cũng mang CMT photo để hoàn thiện hồ sơ (vì trc đó đã nộp bảng điểm blah...blah đủ cả rồi)
Vẫn chưa có thông báo j, sôts ruột quá :(

t cũng đang đợi PFC ở Giảng võ hum 30/5 nè, hồi hộp qá :)
Bạn nào có kq nhớ ới lên nhé!

các bạn ơi,khi đi phỏng vấn vòng Final mình có đề cập đến vấn đề lương thưởng không? và hiện tại lương RA của ACB, đối với sinh viên mới tốt nghiệp là bao nhiêu vậy?( chi nhánh tỉnh lẻ nhé !)

các bạn ơi,khi đi phỏng vấn vòng Final mình có đề cập đến vấn đề lương thưởng không? và hiện tại lương RA của ACB, đối với sinh viên mới tốt nghiệp là bao nhiêu vậy?( chi nhánh tỉnh lẻ nhé !)

Quyền lợi của mình sao mình lại ko hỏi nhỉ, tất nhiên là phải có cách để hỏi chứ ko thể độp 1 cái hỏi nhà tuyển dụng luôn được, còn lương bao nhiêu thì cứ phệt cho 5 triệu đi bạn ơi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên