Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thi liền một mạch cả mấy phần luôn à các bạn, hay là có thời gian nghỉ xen giữa các phần.

hình như ai cũng chọn G vì lý do này :)) xem ra vẫn chưa thuyết phục lắm
Minhf chọn R vì nó có 3 nét :-":-":-"

---------- Post added 14-05-2012 at 09:58 AM ----------

tớ và bạn tớ lần trc thi acb, tất cả các môn trên 50%, bạn tớ cũng khá cao tính chung đến hơn 70% mà chả đc gọi pv đấy. tóm lại là 50% là đk cần thôi, còn tùy chi nhánh. nếu ko đc lần này vẫn còn cơ hội khác mà

---------- Post added 13-05-2012 at 10:03 PM ----------

mình chọn R, hehe, nghĩ là tiếng anh đọc nó là A, giống nguyên âm.

---------- Post added 13-05-2012 at 10:14 PM ----------

mình chọn R vì 3 nét

Em mới ra trường và vừa thi test hôm qua xong. Cho em hỏi thường thì bao lâu thì có kết quả ( Khu Vực Miền Trung & Tây Nguyên ) và khi pv thì người ta thường hỏi những vấn đề gì?

Mình phỏng vấn bên Trung tâm đào tạo hôm 14/4, đến hôm nay chưa nghe thông báo gì, không biết có rớt hay không hix. Bữa mình phỏng vấn OK lắm, trong phần ghi chú của bên nhân sự cũng ghi mình phù hợp vị trí ứng tuyển, hồi hộp quá.
Mọi người cho mình hỏi nếu rớt thì ACB có gọi điện hay gửi mail thông báo không ạ.
Cảm ơn mọi người nhiều.

có ai còn nhớ chút gì về đề thi CA ko vị trí phân tích tín dụng cá nhân ấy , chia sẻ với mình với , mình thi ở tỉnh , thanks các bạn nhiều , nick mình : happy_11a1

Có ai làm test hôm 6/5/2012 vị trí PFC không. ở 365 367 Hoàng Quốc Việt ý. đến hôm nay vẫn chưa thấy động tĩnh j.

Mọi người ơi, cho tớ hỏi tí, ACB có phỏng vấn sơ tuyển không? Tớ mới nộp ACB Nghệ An, đc gọi đi vào thứ 5 tuần này nhưng quên mất là phỏng vấn hay đi test :-ss

Mọi người ơi, cho tớ hỏi tí, ACB có phỏng vấn sơ tuyển không? Tớ mới nộp ACB Nghệ An, đc gọi đi vào thứ 5 tuần này nhưng quên mất là phỏng vấn hay đi test :-ss
Bạn ơi bạn được gọi phỏng vấn ở ACB chi nhánh Quang Trung- Vinh à?Mấy h thế bạn? T ứng tuyển RA mà cũng quên mất là hỏi họ xem phỏng vấn vị trí nào vì thấy 1 số bạn bảo là nộp đơn PFC thì được gọi vị trí RA :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên