Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chua thay gi ban. to cung nop dot thang 3.
---------- Post added 05-04-2012 at 08:58 PM ----------

Có ai nhận được thông tin phản hồi từ đợt tuyển toàn hệ thống tháng 3 chưa?
Nộp hồ sơ thì không có phản hồi lại gì, lên trang chủ thì vẫn đang đăng tin tuyển tháng 3 :([/QUOTE]

Anh em chắc thi hết rồi. Thi rầm rầm cả tháng 3 mà. Mình cũng thi rồi, cả PFC vs RA qua test cả 2 lần luôn. Phỏng vấn từ 20/3 đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì cả. Không biết pass không đây. :D

co ai pv ben 2/16 cao thang, ngay 16/3 khong? co ket qua chua vay ? huhu minh chang nhan duoc thong bao gi het, chang biet the nao nua.

Mọi người ơi có ai phỏng vấn vị trí kiểm toán nội bộ khu vực miền Bắc ngày 19/03 (Bà Triệu) không? Đã 3 tuần rồi không thấy gì (cả thư cảm ơn nữa hic..). Minh gọi lên nhân sự thi họ không bắt máy hjchjc...

Mọi người ơi, cho mình hỏi, thi CSR của Á châu thì phần nghiệp vụ nội dung gì vậy bạn, mình là kinh tế mà hok phải ngành ngân hàng nên hơi lo, mai mình đi thi :( bạn nào biết thì chia sẻ cho mình với nha. thanks

Hi cả nhà! Có ai ứng tuyển vị trí Nhân viên Quản lý Bán hàng không? Cách đây 1 tháng mình có được gọi đi phỏng vấn lần 3 ở Hội sở, vừa đến nơi thì chị Nhân sự gọi lại bảo anh Giám đốc Khối KHDN có công việc đột xuất nên hẹn phỏng vấn sau! Đến giờ chưa thấy gọi lại, mình gọi lên Nhân sự mấy lần thì không ai bắt máy cả!
Thế là thế nào nhỉ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất
testamentmerch
Back