Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có ai mai pv RA ở Phan Chu Trinh ko vậy?hic.sáng nay mình vừa được bên nhân sự báo chuyển địa điểm sang bên đó

Ngân hàng Á Châu (ACB), ngân hàng TMCP mạnh nhất hiện nay tại Việt Nam đã được các tổ chức tài chính trong nước và quốc tế công nhận về sự thành công và phát triển bền vững. ACB tự hào là ngân hàng luôn dẫn đầu về huy động vốn, tài sản có và lợi nhuận trước thuế trong toàn hệ thống.

Ngân hàng Á Châu trân trọng thông báo những vị trí có nhu cầu tuyển dụng gấp hoặc tuyển với số lượng lớn trong tháng 01 năm 2012. Những vị trí tuyển dụng khác, ứng viên vui lòng xem tại mục “Cơ hội nghề nghiệp”.

Co bạn nào nộp hồ sơ ở Vĩnh Phúc không vậy, đã được gọi đi test chưa? Mình mới nộp hồ sơ hôm 10/2, chưa thấy họ gọi gì cả. hic

Hôm 11/2 vừa rồi mình thi ở thái nguyên kết quả: IQ: 20/27, TA: 16/30, NV: 51/80 đợi mãi đến giờ vẫn chưa thấy có kết quả, không biết mình có qua được không nữa

mới test hồi trưa xong IQ 18/27 TA 13/30 hix, lâu quá ko xem lại av nên hơi đuối, nhìn chung IQ acb test ít dùng hình mà sữ dụng 1 dạng cho nhiều câu

Hôm 11/2 vừa rồi mình thi ở thái nguyên kết quả: IQ: 20/27, TA: 16/30, NV: 51/80 đợi mãi đến giờ vẫn chưa thấy có kết quả, không biết mình có qua được không nữa
bạn chuẩn bị sẵn sàng cho vòng phỏng vấn đi nhé, họ sẽ sớm gọi cho bạn thôi! chúc thành công!

Cả nhà có ai đi phỏng vấn sáng nay ở Giảng Võ ko? Mình phỏng vấn xong được phát 1 tờ giấy, các chị ấy bảo tuần sau có người trong hội sở gọi ra lần nữa.. Thế là đạt rồi thì phải?
Ko biết những người khác thế nào :)
b pv vị trí j vậy?? có 2 chị pv 1 chị tóc xoăn, 1 chị tóc thẳng fair hem??? chúc mừng b nha, thế chắc là ok rùi đó

bên ACB này hình như k nhận hsơ thi liên thông thì fảii
bạn mình nộp mà vẫn chưa thấy j

mình vừa nhận dt ACB thanh hóa hum nay! Hình như thi sáng chủ nhật tuần này. Mình nghe ko rõ.

Bạn nào đi thi test lại lịch giúp mình cái.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên